Danadana za CCM: Mahakama ya Mafisadi sasa yaitwa Mahakama ya wahujumu Uchumi


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,818
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,818 280
Nmeshangaa sana. leo bungeni wamepeleka marekebisho ya Sheria kuhusu Uhujumu Uchumi. Tatizo linakuja pale Fisadi Polisi anapokamatwa na Polisi Mwengine.

Mfano mimi nimeona Fisadi bado taarifa nampelekea Polisi ambao Takwimu imeonesha kwamba Polisi ndio wanaongoza kwa kupokea rushwa wakifuatiwa na Mahakimu. Bado nina na Mashaka na dhamira ya dhati.

Tatizo linakuja Rais anapokua Katika Kesi. Yaani Jaji mkuu lazima ashauriane na Serikali/Rais kabla ya kuchukua hatua yoyote katika kuteua jaji au kusikiliza kesi ya Kifisadi. Kwanini Rais ahusishwe? kwani naye ana uzoefu wa Kisheria? Kisa tu ni Sera yake ndo ahusishwe?

Sio Vizuri rais kuingilia Maamuzi ya Jaji Mkuu.

separation of powers ipo wapi? Mimi naona bora hii mambo ya Mafisadi Wangeachia Mahakama wajipange kama walivoanza.

Naomba Nimshauri Rais Magufuli.

Rais Kama unataka Ufanikiwe katika Utawala wako bila kutumia nguvu sana, RUDISHA BUNGENI RASIMU YA WARIOBA. Utakuwa umemaliza Mchezo.

Huku nyuma kuna kitabu Kiliitwa Mfalme. Sijui kama bado vinapatikana.
 
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
1,025
Likes
472
Points
180
Age
30
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
1,025 472 180
kumbe unafuatilia bunge, nlidhan umesusa.
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Muda utaongea
 
Michael Chairman

Michael Chairman

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
902
Likes
516
Points
180
Michael Chairman

Michael Chairman

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
902 516 180
ufisadi afrika ni miradi yenye sura tata sana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Kaazi kweli kweeeli...ngoja vijana wa Lumumba waje hapa
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,686
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,686 280
Ulitaka watuhumiwa wakamatwe na RedBrigade wale wanaovaa mawani za kuchomea?
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Kwanza serikali itoe tafsiri ya mafisadi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,916
Likes
119,877
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,916 119,877 280
Litabadilika tena hilo jina na wezi wa kuaminiwa
 
ProfessorChama

ProfessorChama

Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
59
Likes
31
Points
15
ProfessorChama

ProfessorChama

Member
Joined Jun 8, 2016
59 31 15
Dhamira ya Serikali ni njema katika kupambana na Mafisadi kwa hiyo ni vyema MH. RAIS JPM ajulishwe kwan ni yeye tu ndiye mwenye dhamana ya Uongozi baada ya kuaminiwa na kuchaguliwa na wananchi hivyo maamuzi ya Hovyo yanaweza kupunguza imani waliyonayo juu yake.
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Ulitaka watuhumiwa wakamatwe na RedBrigade wale wanaovaa mawani za kuchomea?
Kwa wengine maisha ni rahisi mno,eti hapo umeshaingiza hela kwa hiki ulichoandika duuh!
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
Unamanisha Kuwa Polisi Wakimkamata Mzee wa Vijisenti,Akitaka Kupandishwa Kizimbani,Jaji Mkuu Itabidi Kwanza Alonge na Serikali,Halafu Ateuliwe Jaji Then Ndio Serikali Itoe Go-ahead ya Kesi Kuanza?Ahahaha!
Inshort:Unamanisha Muhimili wa Mahakama Inabidi Uupigie Magoti Muhimili wa Serikali Ili Uweze Kuwashitaki na Kisha Ndio Uwafunge Ao Mafisadi?Ahahaha
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,531
Likes
1,210
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,531 1,210 280
sisi kina gogo la shamba tulishasema kujenga jengo hakusaidii kitu kama majaji watakuwa ni walewale
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,100
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,100 280
Tuunde pia mahakama ya kuchunguza ununuzi wa nyumba za serikali back in days.
 
B

babtut

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,100
Likes
696
Points
280
B

babtut

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,100 696 280
figganigga malizia herufi J pale mbele ya neno Mfalme. Kitabu kitaeleweka vizuri
 
B

babtut

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
1,100
Likes
696
Points
280
B

babtut

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
1,100 696 280
Unamanisha Kuwa Polisi Wakimkamata Mzee wa Vijisenti,Akitaka Kupandishwa Kizimbani,Jaji Mkuu Itabidi Kwanza Alonge na Serikali,Halafu Ateuliwe Jaji Then Ndio Serikali Itoe Go-ahead ya Kesi Kuanza?Ahahaha!
Inshort:Unamanisha Muhimili wa Mahakama Inabidi Uupigie Magoti Muhimili wa Serikali Ili Uweze Kuwashitaki na Kisha Ndio Uwafunge Ao Mafisadi?Ahahaha
Mfalme kama kachanganyikiwa vile au?

Angefuta bunge, mahakama, mpaka mawaziri abaki yeye na Jaaliwa waendeshe hayo mambo yao wenyewe
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,135
Likes
9,199
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,135 9,199 280
Wataalam wa sheria wanaelewa zaidi kuliko wewe usiyemwanasheria, consult kwanza kabla ya kuja na conclusions based on assumptions
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Naona.wametumia lugha nyepesi
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
hahahahahahahah...aiseeee
 

Forum statistics

Threads 1,236,650
Members 475,218
Posts 29,265,593