Dalili za Kuanguka kwa CLOUDS

kapesly

Senior Member
Jan 1, 2017
163
250
Mwalimu wa shule yetu huwa anapenda kutumia kiswaEnglish kwenye somo lake la geohraph.....
Juzi kauliza swali????
Teacher: " nani anajua Dalili za kuanguka kwa CLOUDS "
Tukanyoosha mikono wengi,
Kwasababu Mimi huwa najitahid katika geog akanichagua mimi....
Mimi: "Bashite akiwa na hisa 61% za Clouds"

Kilichofuata..................

:cool::confused::confused::confused:
 

MBIIRWA

JF-Expert Member
May 24, 2013
2,472
2,000
Ndio maana post ikawa katika jukwaa la jokesss
Uhalisia ni kwamba Clouds wanafanya vizuri hata kuthubutu kukosoa baada ya kutoka kwenye kifungo cha Bashite na chama chake..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom