Dalili muhimu za mwanamke aliefika kileleni

Dalili muhimu za mwanamke aliefika kileleni

Weka hapa wewe na si tujue...

1. Mwanamke aliyefika kileleni...hasahasa...kafika ki ukwelii huwa na Ishara gani baada ya mchezo!?

2. Na yule ambaye unakuwa ni kama umemchafua tu..yani umefanya sufuri..hujamfikishA popote huwa na ishara gani.!?

Samahani lakin. Poleni kwa majonzi

Experience yangu

Ni kwa wanao FIKA KILELENI TU.

Huwa wanafinya sna..

Huwa wanalia juu juu.. Yaan pumzi kama anazama kwenye maji..

Huwa wanafumba macho kwanguvu sana.

Na alama. Nyingi tu ila mwisho wa yote...

Kama UMEPIGA VIZURI.. lazima upokee AHSANTE yenye TABASAMU usoni..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aliyefika kileleni, ishara kuu ni kujamba! Kama hajatoa huo mlio anuai, endelea kukwarua!
 
Experience yangu

Ni kwa wanao FIKA KILELENI TU.

Huwa wanafinya sna..

Huwa wanalia juu juu.. Yaan pumzi kama anazama kwenye maji..

Huwa wanafumba macho kwanguvu sana.

Na alama. Nyingi tu ila mwisho wa yote...

Kama UMEPIGA VIZURI.. lazima upokee AHSANTE yenye TABASAMU usoni..

Sent using Jamii Forums mobile app
Wareteeee.....

Kwako Mwl. Kashasha....
 
Ataanza kusema hatari faya, konki liquid, konki(jina lako) konki masta!! Its okeey, isoo okeee, iso oooooookkeyyy!! Maama nakufa, nakufa leo, (jina lako) nakufa mie, (jina lako) utaendelea kuwa juu.. [emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using my nokia ya tochi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weka hapa wewe na si tujue...

1. Mwanamke aliyefika kileleni...hasahasa...kafika ki ukwelii huwa na Ishara gani baada ya mchezo!?

2. Na yule ambaye unakuwa ni kama umemchafua tu..yani umefanya sufuri..hujamfikishA popote huwa na ishara gani.!?

Samahani lakin. Poleni kwa majonzi
ukiona umemaliza halafu anakimbilia simu na kuanza kuchati hajafika wakifika ukimaliza wanasinzia na mara nyingi wanakojoa mkojo wa kawaida pind mmalizapo
 
Siku hizi ukitwa pierre maana yake wewe ni mtu mlevi, una mahoka mengi sana na pia ni mtu wa hovyohovyo.
Mada kama hizi ni za kina pierre.
 
Experience yangu

Ni kwa wanao FIKA KILELENI TU.

Huwa wanafinya sna..

Huwa wanalia juu juu.. Yaan pumzi kama anazama kwenye maji..

Huwa wanafumba macho kwanguvu sana.

Na alama. Nyingi tu ila mwisho wa yote...

Kama UMEPIGA VIZURI.. lazima upokee AHSANTE yenye TABASAMU usoni..

Sent using Jamii Forums mobile app
Pia uke unatanuka unapomkojolea nakuwa mpana kuliko kipenyo cha uume
 
Back
Top Bottom