Dalili kuwa mtoto wako anatumika kingono

Dalili kuwa mtoto wako anatumika kingono

Hujatoka nje ya mada mkwe!
ahsante sana kwa kushare umenipe perspective nyingine sikuwahi ifikiria aisee!
Takwimu zinasema wanaoabuse watoto wengi ni familia. Mjomba, shangazi, kaka, babu kwakua hawa wana access nzuri na mtoto na wanaweza kuaminika mno hata na wanafamilia wengine.

Walimu, watu wa dini, hawa ni watekelezaji kwa asilimia ndogo mno.

Kwahiyo kama unataka kumlinda mwanao, anzia nyumbani.
 
Ulinzi kwa watoto wetu uanzie nyumbani.
Wale tunaodhani Ni ndugu na tunawaamini wakae na watoto wetu ndio wanawafanyia mambo magumu kuliko wasiokuwa ndugu zetu.!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Miaka hiyo nikiwa mdogo kama darasa la.kwanza au lapili alikuja bro wangu mmoja mtoto wa shangazi kwa ajili ya kusoma sikumbuki alikua darasa la.ngapi nahisi kwenye darasa la sita au la saba au form one jirani zetu walikua na watoto wakike ambao walikua rafiki zangu sana tulikua kama wachumba sasa tukicheza ile michezo yetu bro anakuja kunizingua kwa nini nimemt**a analeta noma kabisa nakusemelea kwa maza sasa yule mtoto kuna siku akawa ananiambiaga bro huwa anamkaza na anamuumiza coz anamashine kubwa daa nilichukia sema kutokana ni bro siwez kumwambia na yeye kila kosa nikifanya ananikumbushia kuhusu yule.mtoto kwamba atanisemelea ila aliwapitia watoto wengi sana rika langu kipindi hicho.
 
Hajakosea " kwa sababu kuna Theory zinasema kuwa alimuoa bi aisha akiwa na umri wa miaka 9....

Sasa hauoni kuwa kama ni kweli basi baadhi ya Wafuasi wake nao wapo katika mkumbo wa kuiga hilo !!? Nadhani unaijua nguvu aliyonayo Public figure yeyote yule kwa wafuasi wake

Sent using Jamii Forums mobile app
I see! Inawezekana.
 
nkumbuka nikiwa kama 4-5 yrs hivi nilishaanza kulalana na binti mmoja hivi anaitwa mariam alikua chumba cha jirani,,tulikua tunavizia mama zetu wakitoka kwenda sokoni au clinic na mchezo ulikua mtamu hasa,,,,,baadae tulijahama na hatujaonana ten 27+ yrs now na hata simkumbuki sura tena ila alikua mtam sana
5yrs, c kwel jmn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asingekuwa Mudy kuleta haya ya kubaka watoto Leo tungekuwa na Amani

Sent using Jamii Forums mobile app
Wazee wa zamani walikuwa washenzi sana. Mila za kipuuzi. Mtoto akivunja ungo tu anapewa mume. Shenzy kabisa.

Hata Bikra Maria aliozwa kwa mgane mzee Joseph akiwa mbichi. Rika hilo hilo la miaka 9-13. Bahati nzuri tu hakuingiliwa kwa vile Mungu alikuwa na mpango nae maalum.

Sasa imagine enzi hizo ni vibinti vingapi vimeliwa na vibabu vikiwa bado vibichi tena na mila zikiruhusu kabisa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nkumbuka nikiwa kama 4-5 yrs hivi nilishaanza kulalana na binti mmoja hivi anaitwa mariam alikua chumba cha jirani,,tulikua tunavizia mama zetu wakitoka kwenda sokoni au clinic na mchezo ulikua mtamu hasa,,,,,baadae tulijahama na hatujaonana ten 27+ yrs now na hata simkumbuki sura tena ila alikua mtam sana
[emoji23][emoji23][emoji23] haujutii mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dada snowhite,
Umebua mjadala mzuri sana, haya mambo yapo, tunatakiwa kujadili ndani ya familia zetu na kuwa watafiti na kufuatilia kwa karibu mabadiliko ya kitabia na mienendo ya watoto wetu na ndugu tunao ishi nao.

Pia inahitajika kuwa na muda wa kuzumgumza nao na ku-share experience za kila siku either wakiwa shule au nyumbani, na mwisho kuwa walinzi wao.
 
kifupi jamaa alikuwa PAEDOPHILE
Kiukweli watoto wetu hawako salama sio wa kike sio wa kiume, hali inatisha jamani inahitajika nguvu ya ziada mnooo ,leo kuna mama mmoja anatuuziaga ndizi hapa kazini, alipotea almost mwezi mzima leo kaja tukamuuliza vp huonekani anasema mtoto wake wa 5 yrs amebakwa na baba mtu mzima tena mwenye familia na watoto juu.anaongea hadi analia, mtoto kaharibiwa hafai, niliwaza, nkajikuta nalia ,unajiuliza baba mtu mzima anabaka mtoto mdogo anapata hamu gani, ni wap yule mtoto anaweza mtamanisha,yaani ahaa basi tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usfananishe zamani na sasa kwa kuwa kama ni vibaya mungu angeshakataza kipindi hicho
Wazee wa zamani walikuwa washenzi sana. Mila za kipuuzi. Mtoto akivunja ungo tu anapewa mume. Shenzy kabisa.

Hata Bikra Maria aliozwa kwa mgane mzee Joseph akiwa mbichi. Rika hilo hilo la miaka 9-13. Bahati nzuri tu hakuingiliwa kwa vile Mungu alikuwa na mpango nae maalum.

Sasa imagine enzi hizo ni vibinti vingapi vimeliwa na vibabu vikiwa bado vibichi tena na mila zikiruhusu kabisa!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyuzi za hivi huwa nikiziona napatwa na simanzi sana, nina mengi ya kushare ila basi tu.

WATOTO WETU HAWAPO SALAMA KABISAAAAAAAAA.
TUAMKE, TUCHUKUE HATUA.
 
Back
Top Bottom