Daktari wa mifugo

Daktari wa mifugo

PETEROPTIMIST

Member
Joined
Nov 16, 2013
Posts
80
Reaction score
17
kwa mtu yeyote mwenye shida na daktari wa mifugo nipo napatikana mda wote kwa wakazi wa dar es salaam na vitongoji vyake
mawasiliano
0653732909
 
kwa mtu yeyote mwenye shida na daktari wa mifugo nipo napatikana mda wote kwa wakazi wa dar es salaam na vitongoji vyake
mawasiliano
0653732909
habari dokta...mimi ninadhida ya dawa ya minyo ys mbwa wangu.ila ni wadogo wana mwezi mmoja tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom