dah! laiti kama ningeweza......


baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
wana jf,hapa nilipo hoi. na wala sina hamu ya kulala kwangu usiku huu.tamadun hzi yabid zilekebishwe kulingana na muda unavyokwenda.inamaana gani kupiga mziki mkubwa ucku kama huu eti mpaka asubuh kisha MTOTO WA KIKE ANACHEZWA.Laiti kama ningeweźa ninge,,..
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,253
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,253 2,000
usifanye hivyo!ukiwa... Mungu hapendi!!!!
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
dah! bora ningekuwa nimelewa jaman ningelala!nalazimika nami kukeśha kama wao.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Kawashitaki, sheria za miji hazirususu makelele baada ya saa nne usiku
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
dah! hapa ndo nimecnzia kidogo!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Karibu Zaramoland
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Acha watoto wachezwe bana! Tutakuja kuwa na visichana kama sweetlady halafu hapata tosha ati?
 
Last edited by a moderator:
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2012
Messages
1,236
Points
0
CUTE

CUTE

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2012
1,236 0
anachezwaje! naona niko nyuma sana na izi mila mana hata sijaambulia kitu hapo
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Si kila tamaduni itawafaa watu wote kwa wakati wote!

wana jf,hapa nilipo hoi. na wala sina hamu ya kulala kwangu usiku huu.tamadun hzi yabid zilekebishwe kulingana na muda unavyokwenda.inamaana gani kupiga mziki mkubwa ucku kama huu eti mpaka asubuh kisha MTOTO WA KIKE ANACHEZWA.Laiti kama ningeweźa ninge,,..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Toka nje nenda hapo wanapopiga mziki kamata toto moja ije ifidie usingizi uliopoteza
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
Toka nje nenda hapo wanapopiga mziki kamata toto moja ije ifidie usingizi uliopoteza
ha ha ha ha! dady wa family mie zen totoz wenyewe wananuka vumbi ukimbeba ful kuchafua mashuka,by the way leo ndo siku yenyewe ya kumtoa nje huyu binti,ninalo na leo
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
Si kila tamaduni itawafaa watu wote kwa wakati wote!
neno! culture is complex. bt family haina kitu wanaomba tuwachangie ili wamcheze huyo binti tena kidato cha kwanza na kutupigia kelele.
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
anachezwaje! naona niko nyuma sana na izi mila mana hata sijaambulia kitu hapo
makonde na zaramo people wanaipenda sana hii,eti kumfunza mtoto wa kike adabu na heshima ie unyago na jando.
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
leo ndío cku anatoka nje huyo binti,kelele ni mara mbili ya jana,nahofia kuchelewa job kesho au kucnzia muda wote kesho!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
ha ha ha ha! dady wa family mie zen totoz wenyewe wananuka vumbi ukimbeba ful kuchafua mashuka,by the way leo ndo siku yenyewe ya kumtoa nje huyu binti,ninalo na leo
Hamadiiii! Katoka nje kakutana na Mama v! Mi sijui bana!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,922
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,922 2,000
Hapo zilipo ofisi za Zantel na New Msasani Club palikua ndio makao makuu ya Wazaramo na Wamakonde kucheza watoto wa kike, pia watu wa mazingaombe, kulikua na kama uwanja wa wazi hivi...nilikua naishi hapo kona hizo nyumba opposite na barabara itokayo Oysterbay polisi
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Acha watoto wachezwe bana! Tutakuja kuwa na visichana kama sweetlady halafu hapata tosha ati?

Filipo ! Filipo ! We haya!
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
wana jf,hapa nilipo hoi. na wala sina hamu ya kulala kwangu usiku huu.tamadun hzi yabid zilekebishwe kulingana na muda unavyokwenda.inamaana gani kupiga mziki mkubwa ucku kama huu eti mpaka asubuh kisha MTOTO WA KIKE ANACHEZWA.Laiti kama ningeweźa ninge,,..
Wapi hiyo? Duh pole
 

Forum statistics

Threads 1,284,358
Members 494,038
Posts 30,822,736
Top