Dah kumbe sikupiga hodi


Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Asalaam alykum! Nisameheni jamani niliingia bila hodi wakati wa uchaguzi. Sasa nawasabahi rasmi. Nimefarijika sana na JF kwani penye wengi pana mengi. Hodiiiiiiiiiiiii:target:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Dah napata kigugumizi kukukaribisha maana wewe tayari ni mwenyeji na unaijua mitaa ya humu ndani vizuri zaidi.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Karibu sana jamvini!!
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,532
Likes
924
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,532 924 280
uliletwa ku spy? nini
 
L

ladymya

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
3
L

ladymya

Member
Joined Nov 11, 2010
22 0 3
Wapenzi hata mi sikupiga hodi. Hodiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! I hope mmenikaribisha
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,028
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,028 35 145
Asalaam alykum! Nisameheni jamani niliingia bila hodi wakati wa uchaguzi. Sasa nawasabahi rasmi. Nimefarijika sana na JF kwani penye wengi pana mengi. Hodiiiiiiiiiiiii:target:
Wakuletwa, naomba maelezo mafupi kutokana na jina lako kabla sijaanza kukuuliza maswali magumu kutokana na jina lako.

Karibu sana
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,509