Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!Kama ni wewe ungefanyeje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sniper, Dec 27, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=6]Ungekuwa wewe ungefanyeje? Kutokana na ukware wako unamuaga mkeo kuwa hutarudi nyumbani mana umetingwa na kazi ofisini kumbe sio. Jioni inafika unaendagesti na kukodi chumba, kisha unamuagiza mhudumu akutafutie mwanamke wa kulala naye. Mhudumu anaenda kukutafutia mwanamke ila kwa bahati mbaya wakati anamleta kwako umeme unakatika, mwanamke anaingia chumbani kwako na ghafla umeme unarudi na kumuangalia unagundua kuwa ni mke wako! Ungefanyaje kama ungekuwa ww?[/h]
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    [h=6]Jamaa karudi home usiku wa manane moja kwa moja akazama chumbani,alipoingia akaenda kufunua blanket kidogo akaona miguu minne kwa hasira akenda jikoni akaja na rungu nakuiponda kisha akaelekea sebuleni kutahamaki akamkuta mkewe amelala akambwambia mme wangu wazazi wako wamekuja kwahiyo nimeamua kuwaacha walale chumbani kwetu!!![/h]
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nisinge mwacha aende lazima nimchape kidogo.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo nadhani kitakacho fuata ni ngumi tu, wote wakware.
     
  5. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi namwambia mama tulia tu, tulale.
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,225
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    dah! Wote wasaliti. Km vp wasameheane tu na game liendelee hapo2 guest/h
     
  7. L

    Lutu2 Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pangechimbika,ningemwambia kwamba ni siku nyingi nackia unajiuza nilitaka nithibitishe kama ni kweli,baada ya hapo namwambia cku nyingine awe ananiaga kuwa anaenda kujiuza,ntafanya hivyo ili kumzuga kwani na mimi ntakuwa nimefanya kosa la ku-mcheat
     
  8. sixlove

    sixlove Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kuto******* kwa kwenda mbele si ile ile
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    ila ladha ya zigo utalitambua
     
Loading...