Dagaa wa Mwanza waliokaangwa

Dagaa wa Mwanza waliokaangwa

MOMPRENEUR

Senior Member
Joined
Jun 18, 2016
Posts
193
Reaction score
127
Hayaaa dagaa hao wa Mwanza wamekaangwa vizuri kwa viungo ili kukupa radha ya kueleweka kabisaaa[emoji108][emoji108][emoji108].Ni watamu sana na pia hawana mchanga wala uchungu.Na hakika ukiwaonja hutowaacha hata mara moja.

Wanapatikana kwa kipimo cha ndoo kubwa,ndoo ndogo na kisado.
Ndoo kubwa 54500
Ndoo ndogo 34500
Kisado 15500

Pia kwa wale wanaotaka za biashara ambazo zimeshafungwa tayari basi zipo za kwenye mfuko pakti tsh.700 bei ya jumla na za kwenye kontena ni tsh.1600 bei ya jumla.

Watu wa Dar na Mwanza malipo ni baada ya kupokea mzigo wako.Mikoa mingine tunatuma bila shida yoyote.
Njoo uchukue dagaa hizi ili ukajiajiri kwani zinalipa sana.

Ukihitaji kuweka oda yako tuwasiliane no.0653405342
IMG_20191026_214237_758.JPG
IMG_20191027_174157.jpeg
IMG_20191026_215654_174.jpeg
IMG_20191026_214706_336.jpeg
 
Busy day🤦‍♀🤦‍♀🤦‍♀🤦‍♀.Mompreneur on Duty[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Wale walotoa oda juzi natumai leo mmepata mizigo yenu.Na wale wa oda za jana basi mizigo yenu imeshapelekwa stend tayari kwa kuwafikia.
Na wewe unaehitaji dagaa za kukaanga basi usisite kuweka oda yako ujipatie dagaa fresh la mwanza lilokaangwa vizuri sana[emoji108][emoji108] Wanapatikana kwa kipimo cha ndoo kubwa,ndoo ndogo na kisado.
Ndoo kubwa 54500
Ndoo ndogo 34500
Kisado 15500

Pia kwa wale wanaotaka za biashara ambazo zimeshafungwa tayari basi zipo za kwenye mfuko pakti tsh.700 bei ya jumla na za kwenye kontena ni tsh.1600 bei ya jumla.

Watu wa Dar na Mwanza malipo ni baada ya kupokea mzigo wako.Mikoa mingine tunatuma bila shida yoyote.
Njoo uchukue dagaa hizi ili ukajiajiri kwani zinalipa sana.

Ukihitaji kuweka oda yako tuwasiliane no.0653405342
IMG_20191027_174154.jpeg
IMG_20191027_174154.jpeg
 
Dagaa wa Mwanza waliokaangwa vizuri kwa viungo.Ukihitaji zilokwisha fungwa tayari utazipata Bei ya jumla tsh.800 kwa pakti kuanzia pc 50.Na za kwenye kontena ni tsh.1700

Pia tunauza ndoo kubwa tsh.54500
Ndoo ndogo 34500
Kisado 15500

Weka oda yako katika no.0653405342
Tunapatikana Mwanza.Tunatuma mikoa yote Tanzania[emoji6][emoji6][emoji6][emoji6].
IMG_20191106_202337.jpeg
IMG_20191106_215440_333.jpeg
 
Dagaa sawa na ndimu tu kwa kinachonitokea mdomoni muda huu nikiangalia hizo picha
 
Niliikulaga ugali dagaa wa kukaushwa pale kigogo feri...maaaanina sijawai kula dagaa watamu kiasi kile...nikifika mwanza hata kama sina safari ya kupita kigongo, nitaenda ...nitavuka nitapiga ugali Wangu dagaa fresh narudi zangu MWANZA usiku nachukua goma.
 
Ulianza na 700, sasa naona bei imepanda kabla sijafika.... kwa dasilamu uko wapi au delivery kuanzia kiasi gani..?
 
Kaskazini.....Moshi mjini unaweza kutuma....
Debe mbili kwa kuanzia....unaweza kumpa mtu wa mabasi ya mwanza -Moshi akifika nakagua mzigo narusha hela then nachukua ....????????????
 
Kaskazini.....Moshi mjini unaweza kutuma....
Debe mbili kwa kuanzia....unaweza kumpa mtu wa mabasi ya mwanza -Moshi akifika nakagua mzigo narusha hela then nachukua ....????????????
Inawezekana.Karibu tuwasiliane no.0653405342
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom