DAGAA WA KUKAANGA WA MWANZA

rosewille

Member
Sep 11, 2014
22
45
DAGAA WATAMU
Habari zenu, kwa wale wakazi wa dar pata dagaa safi na watamu wa kukaanga kutoka mwanza kwa bei ya sh 2000 tuh kwa pakti, derivery ni bure ndani ya dar es salaam kwa mawasiliano zaidi piga simu no 0652397689 or 0753247991
Karibuni sana !!!
FB_IMG_1497763728395.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom