Dagaa kutoka Zanzibar wanapatikana

Dagaa kutoka Zanzibar wanapatikana

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Posts
2,469
Reaction score
588
Kwa nini ule dagaa zenye mchanga, dagaa wa znz ni wazuri waaandaliwa katika mazingira mazuri hawaanikwi kwenye mchanga. package yange pia ni nzuri ni wanene pia.

Niko dar,ubungo, nimefunga package tofauti kwanzia elfu utapata dagaa na kama utataka kuwa dealer wa dagaa au kununua kwa jumla pia wanapatikana kadri uwezavyo.

napatikana kwa namba 0777 763621 , email : dagaaznz@yahoo.com


kwa maelezo yoyote na update zetu unaweza tuma email: update kwenda email hiyo hapo.
 
Pia kama una genge au duka la vyakula tunaweza kukupa mzigo ukauza na tunagawana faida.
 
Niko morogoro nahitaji hao dagaa wa znz sado moja
 
sado moja utapata kwa elfu 6 .njoo inbox for more details.
 
Back
Top Bottom