Qurie
JF-Expert Member
- Aug 9, 2015
- 3,645
- 3,890
Offer offer offer!!!!!
Ni offer ya msimu wa sikukuu....
Pata Dagaa from Zanzibar ni wazuri wanajitosheleza kwa famili maana wanavimba...... Wanapatikana kwa jumla na rejareja.....
Bei ya awali 6500 kwa kilo
Na bei ya offer ni 5500 kwa kilo.....
Tunapatikana Tanga mjini namikoa yote tunatuma... Kwa wale wajasiriamali wadogo unanunua then unawafunga kwa packet..... Kwanzia kilo 50 bei inapungua..... Kwa mawasiliano zaidi njoo dm tuyajenge...
Ni offer ya msimu wa sikukuu....
Pata Dagaa from Zanzibar ni wazuri wanajitosheleza kwa famili maana wanavimba...... Wanapatikana kwa jumla na rejareja.....
Bei ya awali 6500 kwa kilo
Na bei ya offer ni 5500 kwa kilo.....
Tunapatikana Tanga mjini namikoa yote tunatuma... Kwa wale wajasiriamali wadogo unanunua then unawafunga kwa packet..... Kwanzia kilo 50 bei inapungua..... Kwa mawasiliano zaidi njoo dm tuyajenge...