funzadume
JF-Expert Member
- Jan 28, 2010
- 13,649
- 21,520
Kama huna familia ruksa kutombanika, uliposema una mchepuko nilijua mke unaye.Sina familia mkuu hta kuoa bado acha nile maisha kuoa kupo tu[emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Kama huna familia ruksa kutombanika, uliposema una mchepuko nilijua mke unaye.Sina familia mkuu hta kuoa bado acha nile maisha kuoa kupo tu[emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
wachaaaa weeee safi sana mkuu usisahau kulipia tangazo 😀
Bando 90k kusuka naambiwa 70k sijui napigwa hapa [emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Unasema turidhike....Sasa wewe mbona huridhiki na huyo mkeo mpaka unahangaika na mchepuko??
Wacha mchepuko ukunyooshe...
Unasema turidhike....Sasa wewe mbona huridhiki na huyo mkeo mpaka unahangaika na mchepuko??
Wacha mchepuko ukunyooshe...
Kwahiyo kila week ulikua unamnunulia bando la 90k??[emoji15] miaka hii[emoji848] Mbona kama chai
HahahahaMkuu gb40 week zmekata??[emoji23][emoji23] hapa ndo nilichoka tu kwingine sina shida kawaida
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahaha90000 kwa mwezi (bando)
Kusuka maslay kwini kwa week Mara 2hadi3..tufanye Mara 2@ 70000(140000)
Pesa wa week 100k (mwezi laki4)
Total 630k ...bado shopping
Ungepunguza cost za mchepuko ungewekeza kwenye akili ya huyo unaemuita mkeo..mngekuwa mbali Sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo kila week ulikua unamnunulia bando la 90k??[emoji15] miaka hii[emoji848] Mbona kama chai
90000 kwa mwezi (bando)
Kusuka maslay kwini kwa week Mara 2hadi3..tufanye Mara 2@ 70000(140000)
Pesa ya week 100k (mwezi laki4)
Total 630k ...mshahara wa mfanyakazi huo..bado shopping
Ungepunguza cost za mchepuko ungewekeza kwenye akili ya huyo unaemuita mkeo..mngekuwa mbali Sana.
Ila hongera sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Mstari wa mwisho unaonesha ww ni mwanamke (nisamehe lakini)Wanajukwaa habari zenu,
Nmeamua kushare hii hasa kwa nyie dada zetu msiokuwa na shukrani. Binafsi mimi huwa nagharamia kwakwel madem nlodate nao lazima wanisifie kwa hili nipo vzr.
Na kimchepuko tunaenda 3 months sasa kinasoma Chuo 3rd yr sasa ila kinaomba sana hela dadeki, sahiv shem lenu yupo safar likizo so mda mwingi nakua nae huyu kupunguza uzito.
Hiki kimchepuko nakinunulia gb40 za mwezi ila kinatumia week zmeisha kinaomba tena[emoji23][emoji23]( huwa sitoi mpaka mwezi tena). Nakipa pesa za kusukia, kula, yan hta shem lenu huwa simpi pesa kama hyu ila bado hakiridhiki.
Baada ya kuona hvo nikaacha huduma nikampotezea eti na yeye akakaza[emoji23][emoji23]. Sasa jana ananitafuta anaomba msamaha sana mpaka sasa anasumbua htr before nilimwambia nipo single wkt namtongoza ila jana nimemwambia na mtu wangu kitambo bado anaforce anasema haina shida, nikajua kumbe nilikua nampa matunzo, nachomsifia huyu dada kutoa so mgumu anytime anakupa hapa nampa 100%
Dada zetu kwa sasa kuna mwanaume wa kukupa gb40?? Kuna mwanaume wa kukupa kila unachotaka? Ridhiken jaman.
Happy valentino.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ni kutoa so kuhonga, siwez kuhonga kisa papuchi hta navomeet na demu huwa simpi pesa labda ya uber 30k huwa sizidish hapo akisign sasa hapa ndo atapata matunzo
Sent from my iPhone using JamiiForums
huyu anatupa chai mama K[emoji28][emoji28]
Hahaha Wewe huzidi 100k niombe namba90,000 bundle
Kwahiyo kusuka anasuka mara moja tu ndani ya mwezi mzima?? (Huo uvundo sio wa nchi hii[emoji6]) 70,000
Outings (dinner dates) hujatuambia ni bei gani bado hela ya kumpa yeye [emoji28][emoji28] almost 400k hiyo per a month.. Uko njema