Dada zetu mbona mnawapenda sana 'Guys in Uniform'

Dada zetu mbona mnawapenda sana 'Guys in Uniform'

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Posts
6,719
Reaction score
21,954
Sijui kwanini wadada wengi wanawapenda sana wanaume wanaovaa uniform, kuanzia uniform za jeshi, polisi, watu wa uhamiaji, magereza ,mabaharia na aachilia mbali sisi marubani.

Kama kuna mtu anajua uhusiano uliopo kati ya kuvutia na uniform plz nipe mchango wako nielewe zaidi.
 
Sijui kwanini wadada wengi wanawapenda sana wanaume wanaovaa uniform, kuanzia uniform za jeshi, polisi, watu wa uhamiaji, magereza ,mabaharia na aachilia mbali sisi marubani.

Kama kuna mtu anajua uhusiano uliopo kati ya kuvutia na uniform plz nipe mchango wako nielewe zaidi.

Hili ndilo lengo la thread. Unendesha ndege gani?
 
They look good on tme mwaaaa to them

Doctor1.jpg
 
hamna gharama za nguo .. kwa swala la baby nimeona nguo fulani sijui wapi ? nakuuliza sasa baby unataka hiyo wakati huna hata mda wa kuivaaa... bora uninunulie mimi tu gauni mbili
 
hamna gharama za nguo .. kwa swala la baby nimeona nguo fulani sijui wapi ? nakuuliza sasa baby unataka hiyo wakati huna hata mda wa kuivaaa... bora uninunulie mimi tu gauni mbili
hahaha kumbe ndo sababu,
 
Asante kwa taarifa kuwa we ni rubani lengo lako la kuwapata hao wadada utafanikiwa tu usijali mkuu
 
Back
Top Bottom