Dada zetu Kulikoni....

Dada zetu Kulikoni....

Spear_

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
1,886
Reaction score
1,516
amina kiapo.jpg

Hivi hapa kuna mapenzi ya kweli? mpaka kufikia hatua hii ya kuolewa na Babu!!.....shida ni nini?
 
Huyo sio mapenzi bali mshiko, unajua dada zetu huwa wanaangalia sana anapata kitu gani kwako. Mapenzi can be obtained from other sources..............................
 
ah! hapo kashapewa range rover afu akatae ili aende kuishi mabwepande?
 
Mkuu nani alikwambia kwa muafrica mzungu anazeeka?
 
poaaa 2 life linasongaaa...wadogo wanapigaa buk ma chuo,familia inaishi vizurii maisha ya kishuaa,babu akifaa dada anamiliki mirasii yani poaaa 2
 
ushamba na ulimbukeni tu umewajaa, wengi hawapendi kufanya kazi wanangojea vilochumwa tayari utadhan makinda ya njiwa
 
Adui mwombee njaaaaaaaaaa atakutii tu. Dada huyo ameolewaaaaaaaaaaaa japo na kibabu. Ila HUYU msela ndo kaniichanganya.
 
Back
Top Bottom