Dada zangu punguzeni machaguo, muolewe...

Dada zangu punguzeni machaguo, muolewe...

Ukiona hivyo mtu kashapigwa chini kulia, kushoto na katikati.

Unamlazimishaje mwanamke akubali mtu asiyemtaka?
Kwanza elewa mada mkuu

Mada ni madad kupunguza vigezo,mana vigezo ni vingi sana ukilinganisha na uhalisia wa maisha

For sure, huwez pta mume mwenye vigezo hivyo vyote lazm ving vitamis lkn ni mtizamo tu endelea kusubiri
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787],haupo serious!!!
Naona dawa inaanza kuingia...badilikeni acheni maish ya movies akilin mwenu et nataka handsome wew ni beautiful au unatak tu
Waache kwani kutaka handsome Kuna shida gani?... Hata Kama Wewe sio beautiful unaweza mpata Huyo Handsome.
waache waolewe na watakao...Kama mwanamke anaweza kukataa kwa Kabila lako TU...Wala Sio pesa au sura yako
 
Kama unadhani bango lako litabadilisha mtu pole sana...huko mbeleni watu watakuwa hawanq mpango kabisa na ndoa, unapoteza muda wako bure.
Ushakata tamaa ya kuolewa na kama upo hv huwez kuolew,jiandae kuw single mum mtembea na waume za watu
 
Waache kwani kutaka handsome Kuna shida gani?... Hata Kama Wewe sio beautiful unaweza mpata Huyo Handsome.
waache waolewe na watakao...Kama mwanamke anaweza kukataa kwa Kabila lako TU...Wala Sio pesa au sura yako
Upo sahih madam lk nauhakika kam umeolewa mumeo hana vigezo vyot vilivyo orodheshwa hapo japo vichache anavyo,tatz ni pale wanapo vihitaji vyot mara gari wao gari kwao lipo,et good on bed wao wanajua,mara elimu degree yey anayo au hizo pes kwao zipo...mbona wazaz wao walilidhika hv hv mpk kapatikana yy


Tatz dad zetu mnapo ambiw vitu vya maan unakuw watata san
 
hata hao wanaume wapo wa kutosha...yanini uolewe na mwanaume usiempenda...ukamtese tu

Halafu mtu una akili timamu unakosaje kuweka Vigezo vya mtu unaemkataka...eti kisa wanawake tupo wengi?
Viendane na uhalisia wa maisha ya jamii zetu af punguzeni tamaa
 
Upo sahih madam lk nauhakika kam umeolewa mumeo hana vigezo vyot vilivyo orodheshwa hapo japo vichache anavyo,tatz ni pale wanapo vihitaji vyot mara gari wao gari kwao lipo,et good on bed wao wanajua,mara elimu degree yey anayo au hizo pes kwao zipo...mbona wazaz wao walilidhika hv hv mpk kapatikana yy


Tatz dad zetu mnapo ambiw vitu vya maan unakuw watata san
Hakuna mdada ambae atakuwa na Vigezo vitano vikatimia vitatu akakataa kuolewa.

Kuna vyamsingi kabisa....mfano mimi DINI Kwanzaa alafu tunaanza angalia vingine.
 
Viendane na uhalisia wa maisha ya jamii zetu af punguzeni tamaa
Mkuuu....Wewe ukimtafuta huyo asopenda sura wala pesa ...anapenda mkuyenge..TU nae yupo..

Tatizo unataka PISI KALI SANA...alafu Vigezo viwe chini....kuwa mzuri sana pia kunampa mwanamke advantage ya kuchagua....coz anakuwa na machaguo mengi.
 
Mimi nadhani tuwaache wanawake wachague mtu wanayeona anawafaa kutengeneza nao maisha. Ajibebee tu then what? Maisha haya kila mtu aishi kufuatana na vile anataka kuishi. Kwani lazima awe na ndoa, au imeandikwa wapi kuwa mtu mume au mke atalaaniwa asipoingia kwa ndoa?

Acha watu waishi vile wanavyopenda muhimu wasivunje sheria za nchi.
 
uko sahihi lakini kinachohojiwa ni kwann mna masharti na vgezo lukuki hilo tu ..sio la ww kumchagua unayemtaka hilo uko nalo huru kabisa
Wewe huna vigezo vya mke unaemtaka?
 
Ila wanaume mkikataliwa hasira mnajumuisha wanawake wote[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kila mmoja huwa na vigezo vyake vya mwenza anayemuhitaji. Yawezekana ulomtongoza ana vigezo vya mwenza unayemuhitaji ila wewe huna vigezo vya anayemuhitaji. Tulia kaendelee kutafuta.

Akikukubalia tu kwakua wewe unataka kesho na keshokutwa akiwa mwiba kwako unaanza tena kulia lia. We endelea kulia lia wakati wenzio kila w.end wanaoa na kuolewa. Hebu kawaulize wamewatoa sayari gani wake zao.
 
Hizo mbwembwe zinaishiaga mwisho miaka 28,baada ya hapo ausubirie upepo wa kisulisuli.
Yupo kiazi mmoja hapakijiweni ninaposhinda, yaan ana 31 anaishi kwao, hadi sasa hana hata boyfriend lakini akizungumza kuhusu mahusiano ni kama alichosema mtoa uzi hapo juu. Huwa namwangaliaaaa na alivyo na sura personal kama mimi tu naishia kuguna😂😂😂😂😂
 
Mkuu...Kama Wewe unaoa unaemtaka..kwanini sisi tusichague tumtakaye...

Hiyo ndoa ha kuolewa na usiemtaka ili tu uolewe...itadumu?..utakuwa na furaha?

Wa ifakara mwenzangu huu ujumbe unakuhusu kabisa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Pole sana mkuu.
Kwahiyo hivyo vigezo vyote huna? Usijali utampata tu wa kufanana nawe.
Usitoe pole kwa mtu usiye mjua.....af sio kila anaetoa mada jambo hilo linamuhus yy,

Amka wew mvaa wigi
 
Back
Top Bottom