Dada Yenu Bwiiiiiiii

Mbuzi mzee hivi hizi photo huwa inazitoa wapi????
mwanamke kulewa hivi ni aibu,,,,,,,,
 
..Itakuwa bahati yake kama sio vijana wa mjini waliompa hicho kilevi!
 
Ulevi mbaya jamani. Km pombe hatuziwezi bora kutokunywa kabisa.
 
ubwwwwetteeeeeeee kama unataka kumpita Twite...............
 
Mbona wamemfungua zipu? Mhh wamemponyesha kweli vijana wa mujini?
 
hapa huyu akitumiwa atalalamika kweli....!!? Ana bahati sana hakutumika kwa vijana ya mujini...!!!
 
She has a nice tumbo...naona pamoja na pombe kitambi hakijaanza..
 
huyo alipaswa kupasuliwa yai kwenye makalio siku ingine atakuwa halewi
 
She has a nice tumbo...naona pamoja na pombe kitambi hakijaanza..

Ndio anaanza pombe huyo, huoni kazifakamia... ila hapo mzee kama unamsukuma mlevi..... kiubweteeee wanasema wenyewe!!!
 
@Mbuzi Mzee@ kila ukiweka picha huwa siwezi kuziona
 
Huyu hakapendi hako kamji kake mashuhuri. waharibifu wanaweza kukisambaratisha kwa mpigo kwa ulevi wa aina hiyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…