Dada wa mshikaji wangu ametokea kunipenda

Dada wa mshikaji wangu ametokea kunipenda

Kifaru86

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Posts
1,733
Reaction score
3,833
Nina mshikaji wangu huyo ambae tangu utotoni tumekuwa kama marafiki lakini pia sisi ni watu ambao tunaheshimiana na tumekulia mtaa moja

Ila changamoto iliyojitokeza kipindi cha hivi karibuni ni Dada yake katokea kunipenda na ameomba awe na Mimi kama mpenzi wake lakini pia ameniambia hii ni siri yangu nisimwambie mtu

Kwa kweli hili sijui limekaa vipi kimtizamo kwa huyu rafiki yangu akigundua hili jambo?
 
Kwani unataka umwambie huyo bro wake?

Peaneni tuu hata akijua mshapeana.
 
Kama unamuoa ni sawa.Ila kama ni mahusiano siku mkiachana na urafiki na mshikaji utakwisha mana awezi kubali umchezee dada yake.Pia atakua anajua siri zako za mahusiano mengine nadhani sio jambo jema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alikwambia iwe siri yenu alaf umeshaivujisha Siri kwetu mkuu nipe namba yake nikusaidie

GunFire
 
Marufuku kula dada wa rafiki yako😎
 
Back
Top Bottom