Dada kwenye hili utavumilia????


M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Wewe ni dada mkali una umbo la ukweli halafu una shoga yako nae mkali lakini hakuzidi wewe,huyo shoga yako ana boyfriend handsome mwenye vigezo ambavyo unatamani umpate boyfriend wa namna hiyo,kinachokuumiza ni yule shoga yako anamletea mapozi huyo jamaa kiasi kwamba anakuletea malalamiko wewe kuwa umshauri shoga yako apunguze mapozi,Je utafanya nini kama ni wewe wakati unammezea mate????
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
6
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 6 0
Hapo UCHAKACHUAJI utatumia nafasi yake. Kama ww hutaki wape wenziao wale.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Mbona imekaa kizushi hii, usijemwibia shoga yako wewe .......... tuliza ball tafuta wakwako ....dodomizi sio mchezo tutakwisha
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
kwani kuwa demu mkali ndo kupedwa na Handsome boy???? waweza kuwa mzuri na ukaolewa na normal guy its so good kwanza,
kwa ushauri kama ni mimi nitamwambia shost punguza pozi otherwise mjamaa atachoka akupuge chini coz he tells me blablablaaaa abc.....zote nampa kwishner........hapo.
NOTE: MWANAUME HASIFIWI SURA....:nono:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Oooppss!!!!! Kumbe ni kwa ajili ya madada:doh::doh:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Wewe ni dada mkali una umbo la ukweli halafu una shoga yako nae mkali lakini hakuzidi wewe,huyo shoga yako ana boyfriend handsome mwenye vigezo ambavyo unatamani umpate boyfriend wa namna hiyo,kinachokuumiza ni yule shoga yako anamletea mapozi huyo jamaa kiasi kwamba anakuletea malalamiko wewe kuwa umshauri shoga yako apunguze mapozi,Je utafanya nini kama ni wewe wakati unammezea mate????
Wanaume za watu sumu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
Wazuri wengi na wenye shepu kitandani zero kabisaaaaa so handsome wengi nao kitandani bureeeeee inawezekana shosti yako keshajua hilo ndo maana anaona huyo handsome ni galasa tuuuu. UZURI WA MKAKASI NDANI YAKE JIWE TUPU wahenga walisema.
 

Forum statistics

Threads 1,205,334
Members 457,865
Posts 28,190,674