Dada Jasiri wa kukagua Machine za wanaume

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Leo nikiwa location na shoot mambo yangu ya YouTube series nene nikakutana na shogangu wa skuli primary

Katika salamu za hapa na pale nikagundua hajaolewa
Nikamwuliza kulikonI maana wote tuna miaka 50 lakini yeye hajaolewa wala hajazaa

Nikamwuliza shida nini

Rafiki: Penny kusema ukweli me Kila mwanaume ninaempata lazima nimkague nijue ana MBOO ndefu kiasi gan!

Lakini wote ninao wapata tangu nina miaka 20 mpaka leo wote hawana mboo zenye ukubwa na upana ninaoutaka mimi

So nimeamua kujikalia kimya

Money penny: sasa rafiki we hamu zako unamalizia wap?

Rafiki: nimechongesha mboo feki ya mbao huko iringa ninazo 3 ndio zimenifanya nisonge kimaisha

Money Penny nikachokaa maskini rafiki angu

Ushauri:
Nyie madogo mnaochagua Mdedeshe Mungu anawaona msijekutwa na 50 mmekumbatia mboo za mbao

NI hayo Tu Kwa leo:
Nawatakia weekend njema!

Hasara kubwa kwa taifa huyu mtu
 

Mgugu

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
2,154
2,000
Ila money Unaonekana kabisa we ni mtundu mtundu
Halafu unapenda nene yenye urefu wa kutosha

Maendeleo hayana chama
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,678
2,000
Ila money Unaonekana kabisa we ni mtundu mtundu
Halafu unapenda nene yenye urefu wa kutosha

Maendeleo hayana chama
Swadakta
Nimeshakueleza ya mume wangu ipo kama Msalaba
Kesho nenda kanisani kauchungulie Msalaba uje unitafakari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom