Customer care airtel ni mbovu mno...........


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kila mtu anafahamu ni mabilioni mangapi haya makampuni ya simu yanatumia

kwenye matangazo na ushindani wa kugombea wateja.....

sasa ajabu kampuni ya airtel ambao wanazidiwa wingi wa wateja na vodacom na tigo

wamewaweka wadada jeuri na wasiojua kabisa maana ya customer care

sijawahi kukosa raha au kukasirishwa na customer care ya kampuni ya tigo..

kila mara nikiwapigia wako makini na wanakujibu vizuri mno...but sio airtel

nilikuwa na tatizo la internet connection kwa modem ya airtel
nikawapigia simu

kwanza mdada mmoja anaeitwa Uli au Tuli alinijibu tu subiri,halafu akakata simu

nikapiga tena akapokea mwingine anaitwa Regina huyu nae hivyo hivyo anasema subiri
halafu anakata.mwisho akasema nitakupigia au kukutima sms but kimya
huku akionekana yuko bize na kupiga story na vicheko navisikia....hakuna walichonisaidia..
hata kunipa majibu ya maswali mepesi tu wameshindwa.....

sijui wamewatoa wapi hawa watu......SO FAR KWA CUSTOMER CARE kwa upande wangu TIGO
WAKO JUUU SANA...
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,137
Likes
532
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,137 532 280
kila mtu anafahamu ni mabilioni mangapi haya makampuni ya simu yanatumia<br />
<br />
kwenye matangazo na ushindani wa kugombea wateja.....<br />
<br />
sasa ajabu kampuni ya airtel ambao wanazidiwa wingi wa wateja na vodacom na tigo<br />
<br />
wamewaweka wadada jeuri na wasiojua kabisa maana ya customer care<br />
<br />
sijawahi kukosa raha au kukasirishwa na customer care ya kampuni ya tigo..<br />
<br />
kila mara nikiwapigia wako makini na wanakujibu vizuri mno...but sio airtel<br />
<br />
nilikuwa na tatizo la internet connection kwa modem ya airtel<br />
nikawapigia simu<br />
<br />
kwanza mdada mmoja anaeitwa Uli au Tuli alinijibu tu subiri,halafu akakata simu<br />
<br />
nikapiga tena akapokea mwingine anaitwa Regina huyu nae hivyo hivyo anasema subiri<br />
halafu anakata.mwisho akasema nitakupigia au kukutima sms but kimya<br />
huku akionekana yuko bize na kupiga story na vicheko navisikia....hakuna walichonisaidia..<br />
hata kunipa majibu ya maswali mepesi tu wameshindwa.....<br />
<br />
sijui wamewatoa wapi hawa watu......SO FAR KWA CUSTOMER CARE kwa upande wangu TIGO<br />
WAKO JUUU SANA...
<br />
<br />
Bora Mkuu umepata wa afadhali. Binafsi sijaona mbadala. Wote wezi tu!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Customer Care zamani katika Company zooote za simu zilikua ni bora saana toka na kwamba walikua wanasimamiwa na Kampuni husika... i.e Customer care Voda/Zain/Tgo walikua wanasimamiwa na kampuni yenyewe ya simu... but saizi wamegundua hii ya kubinafsisha sector ya Customer care - WAMEHARIBU Viwango vimeshuka saaana sababu hizo kampuni ndogo zinawachakachua saana hao Customer care agents (e.g Euro Link Via Vod)... Hio imesababisha quality ya huduma kudorora.... Too bad.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Boss one thing you should know ni kuwa kwa sasa kitengo cha Customer Care Airtel kimekuwa outsourced kwa wahindi ambao hawana ujuzi wa haya mambo kama zamani mtu alikuwa analipwa mshahara wa 700,000 sasa hivi unakuta anapewa less than that kuna wafanyakazi wengi walikuwa wanafanya kazi kwenye Customer Care wameacha hata ufanisi umeshuka tofauti na zamani
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
tuwasamehe tu maana wa tz woooote sisi ni wababaishaji tu. siasa imetukaa vichwani....... kama tunachakachua mafuta ndo iwe kazi?? mkuu potezea....hata useme na mate yakauke lakini hakuna anayeelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,364
Members 463,166
Posts 28,544,852