Cuf wenzangu nisaidieni


K

kausha

Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
73
Likes
2
Points
15
K

kausha

Member
Joined Aug 21, 2007
73 2 15
Kampeni za CUF Igunga zilizinduliwa na Maalimu Seifu sikuwepo huko lakini akiwa Dar huwa anapita na vingora na barabara kufungwa vipi alipokuwa akipita kwenye barabara za igunga na je kwa stahili hizo amabazo ni haki yake wananchi wanaotaka mabadiliko ya nchi waliweza kutofautisha kati ya mkapa na seifu na je alipopanda jukwaani kwa vyovyote akilindwa na makumi ya wanausalama wa taifa na polisi alipata ujasiri wa kuikemea serikali ya chama cha mapinduzi kama aliweza watu watapima vipi ukweli wa maneno yake nimeisha shuhudia Siku ya kwanza tulipompokea makao makuu ya CUF buguruni baada ya Muafaka na kwenye mkutano wa Hadhara Temeke Mwisho Sefu sio yule huyu ni serikali anayotaka kuiondoa madarakani sijui kama yuko tayari kujiondoa mwenyewe. inawezekana Muafaka una Manufaa Zanzibar Bara ni kabuli la CUF inawezekana Ngunguli Kamshinda Ngangari Cuf yetu Sio ile mafuso yetu yote yameondoka na Muafaka.
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
wapemba wameteka na kuua chama cha CUF na cha kusikitisha mwenyekiti Prof Lipumba hana kauli yeyote anaburuzwa na katibu maalim seif, hivi CUF bara mmerogwa mbona mnaburuzwa kama mabwege na wavisiwani

 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,231
Likes
2,812
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,231 2,812 280
Kampeni za CUF Igunga zilizinduliwa na Maalimu Seifu sikuwepo huko lakini akiwa Dar huwa anapita na vingora na barabara kufungwa vipi alipokuwa akipita kwenye barabara za igunga na je kwa stahili hizo amabazo ni haki yake wananchi wanaotaka mabadiliko ya nchi waliweza kutofautisha kati ya mkapa na seifu na je alipopanda jukwaani kwa vyovyote akilindwa na makumi ya wanausalama wa taifa na polisi alipata ujasiri wa kuikemea serikali ya chama cha mapinduzi kama aliweza watu watapima vipi ukweli wa maneno yake nimeisha shuhudia Siku ya kwanza tulipompokea makao makuu ya CUF buguruni baada ya Muafaka na kwenye mkutano wa Hadhara Temeke Mwisho Sefu sio yule huyu ni serikali anayotaka kuiondoa madarakani sijui kama yuko tayari kujiondoa mwenyewe. inawezekana Muafaka una Manufaa Zanzibar Bara ni kabuli la CUF inawezekana Ngunguli Kamshinda Ngangari Cuf yetu Sio ile mafuso yetu yote yameondoka na Muafaka.
Shauri yenu na CHOPA yenu mliyopewa na ROSTAM+CCM
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
mtumbwi ni chombo muhimu huko zenji ila ni gogo la kuachwa shambani litafunwe na mchwa bara
 

Forum statistics

Threads 1,214,714
Members 462,830
Posts 28,520,719