CUF ni chama cha upinzani...?


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
Igunga kumeshika moto , kila chama kinajaribu kutumia kila weredi ili kiibuke mshindi, lkn swali ninalojiuliza mwenzenu hadi hivi sasa. hivi CUF bado ni wapinzani..? je kama hivyo ndivyo iweje tena waanze yaleyale ya pemba walipowawekea NCCR pingamizi na leo jambo hilohilo wamelirudia huko IGUNGA....? tuwaiteje hawa......?
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
pingamizi ni haki ya kila chama, haiwezekani cdm wasimamie mwizi halafu waachiwe, vyama vyote vifuate sheria. wenyewe si walichukua fomu za pingamizi wameona mgombea wa cuf ni msafi ndio maana wamekosa la kuandika!
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
Igunga kumeshika moto , kila chama kinajaribu kutumia kila weredi ili kiibuke mshindi, lkn swali ninalojiuliza mwenzenu hadi hivi sasa. hivi CUF bado ni wapinzani..? je kama hivyo ndivyo iweje tena waanze yaleyale ya pemba walipowawekea NCCR pingamizi na leo jambo hilohilo wamelirudia huko IGUNGA....? tuwaiteje hawa......?
<br />
<br />
tena chenye nguvu bara na visiwani hakuna kama CUF.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Katika uchaguzi mdogo Mbeya vijijini walimuwekea pingamizi aliyekuwa mgombea wa cdm na kumuondosha kwenye kinyang'anyiro na wakafanikiwa kuwapa ccm-a ushindi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Igunga kumeshika moto , kila chama kinajaribu kutumia kila weredi ili kiibuke mshindi, lkn swali ninalojiuliza mwenzenu hadi hivi sasa. hivi CUF bado ni wapinzani..? je kama hivyo ndivyo iweje tena waanze yaleyale ya pemba walipowawekea NCCR pingamizi na leo jambo hilohilo wamelirudia huko IGUNGA....? tuwaiteje hawa......?
CUF siyo wapinzani, ila wapo kwenye kampeni kwa mpango maalum wa CCM, kwa kutaka kugawa kura za wapinzani. Kumbe hawajui kwamba kwa ndoa waliyonayo wenye mapenzi na ccm wataona hata wakiipigia kura cuf wameipigia kura ccm. Hilo ndilo litakalosaidia CHADEMA kuibuka ushindi wa kishindo kwa kuwa ccm na cuf watagawana kura kama walivyo kwenye ndoa yao.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
CUF siyo wapinzani, ila wapo kwenye kampeni kwa mpango maalum wa CCM, kwa kutaka kugawa kura za wapinzani. Kumbe hawajui kwamba kwa ndoa waliyonayo wenye mapenzi na ccm wataona hata wakiipigia kura cuf wameipigia kura ccm. Hilo ndilo litakalosaidia CHADEMA kuibuka ushindi wa kishindo kwa kuwa ccm na cuf watagawana kura kama walivyo kwenye ndoa yao.
Kwani CDM ni chama cha siasa? au ni NGO ya Wachagga
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
nawashangaa hao wanashabikia cdm na huku wakienda mi..ndu juu hawajui kuwa cdm ni taasisi ya wachaga, ndio maana zitto aliambiwa na mtei siwezi kukupa uenyekiti nampa mkwe wangu mbowe.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
<br />
<br />
tena chenye nguvu bara na visiwani hakuna kama CUF.
kweli bara kina nguvu ndo mana wakapata wabunge wengi......................huh
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
CUF maana yake si upinzani. CUF ni CHAMA CHA WANAINCHI, hata wewe ni chama chako.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Vyama vya upinzani Tanzania
1.Chadema
2.CUF
3.NCCR-Mageuzi
4.TLP
5.UDP
6..............
7........................
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Vyama vya upinzani Tanzania<br />
1.Chadema <br />
2.CUF<br />
3.NCCR-Mageuzi<br />
4.TLP<br />
5.UDP<br />
6..............<br />
7........................
<br />
<br />
umeielewa post? Nina wasiwasi na GPA yako.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
naunga mkono hoja! ni chama cha kikanda-kaskazini na kanda ya ziwa
<br />
<br />
kwa uelewa ulionao sijashangaa kutoa hizo commets. Be a bit transparent atleast for a single day.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
9
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 9 135
cuf ni muflis
 
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,053
Likes
10
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,053 10 135
Vyama vya upinzani Tanzania<br />
1.Chadema <br />
2.CUF<br />
3.NCCR-Mageuzi<br />
4.TLP<br />
5.UDP<br />
6..............<br />
7........................
<br />
<br />
mkuu hivyo haviitwi vyama vya upinzani,vinaitwa vyama vya siasa TANZANIA! Viko takribani 18, tujaribu kuvikumbuka!
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,409
Likes
641
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,409 641 280
Igunga kumeshika moto , kila chama kinajaribu kutumia kila weredi ili kiibuke mshindi, lkn swali ninalojiuliza mwenzenu hadi hivi sasa. hivi CUF bado ni wapinzani..? je kama hivyo ndivyo iweje tena waanze yaleyale ya pemba walipowawekea NCCR pingamizi na leo jambo hilohilo wamelirudia huko IGUNGA....? tuwaiteje hawa......?
CUF kiliacha kuwa chama cha upinzani kilipoingia ubia wa utawala na CCM ili kukidhi kiu ya Uongozi ya Maalim Seif.
 
M

Mwabweni

Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mwabweni

Member
Joined Apr 23, 2011
28 0 0
hoja ya kuuliza kama cuf chama cha upinzani au vipi naomba akaulizwe masajili wa vyama wengine mtakuwa mnajaribu kuridhisha matakwa yenu na kuibuwa hoja zisizo za msingi
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,907