CUF na CHADEMA, kwanini maprofesa hawapendi kujiunga navyo?

CUF na CHADEMA, kwanini maprofesa hawapendi kujiunga navyo?

Maprofesa wanatambua kwamba vijana wa CHADEMA hawapendi kupelekwa Mombasa, hivyo ni bora wabaki CCM ambako kila kijana kama wewe Yehodaya yu tayari kwenda Mombasa.
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.

Hii thread uliyoianzisha imekushushia hadhi Yehodaya. Kwa mara ya kwanza ndio nashuhudia mchango duni wa mawazo ktk post zako. Hakuna utafiti wala ushahidi wa madai yako.

Hao Maprofesa unaotuambia ni wanachama wa CCM wako wangapi na wameisadia nchi yetu kwa kiwango gani ukilinganisha na Elimu yao?

Professa Kikwete kwa miaka kumi ya uongozi wake na Maprofesa wenzake walikuwa uchumi wetu ktk hali gani na wametuacha ktk hali gani?

Vv
 
ni kweli ccm kuna maprofesa wengi wakiongozwa profesa maji marefu abdala bulembo, kikwete, nape nauye, kinana,jah pipo,
 
Toka hii Tanzania iwepo machoni mwa walimwengu maprof wengi hawajitambui na wanaojitambua ndio wako upinzani ili kuokoa watanzania na maprof uchwara wasio na msaada kwa jamii kama walioko shishiem.
 
Ni associate proffesor sio profesa ila wengi hupenda kumwita profesa
Tofauti ni NINI? je, ulisha wahi sikia "Associate Professor", kama Kitila kwa mfano, akitajwa kuwa Associate Professor Fulani? Ukisha fikia ngazi hii (Profesa mshiriki),TAYARI UMESHAKUWA Profesa!.....
 
Tofauti ni NINI? je, ulisha wahi sikia "Associate Professor", kama Kitila kwa mfano, akitajwa kuwa Associate Professor Fulani? Ukisha fikia ngazi hii (Profesa mshiriki),TAYARI UMESHAKUWA Profesa!.....

Huo ni uhuni ni Sawa na kumwita makamu wa raisi kuwa RAISI.Profesa na Associate proffessor NI WATU WAWILI tofauti.Professor ni mkubwa kuliko Associate Proffessor.Watu wapewe hadhi zao wanazostahili.

Kila kitu kina siku yake ya kuanzia. Kuanzia leo kitila mkumbo na Lipumba Ukitaka kuwataja anza hivi mheshimwa ASSOCIATE PROFFESOR Lipumba,aU Associate Professor Kitila Mkumbo nk.
Mazoea mabaya inabidi kuyaacha.Mtu aitwe kwa title yake husika sio kumremba remba kwa title ya mtu mwingine.Lipumba na MKUMBO wakiitwa maprofesa wanakenua meno kama vile ni maprofesa kweli !!! wakati hawajafikia.HUU NI UTAPELI KWENYE TITLE ZA VYEO VYA KISOMI

Title za Professor waachiwe akina Professor Mukandala.Professor Muhongo nk
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.

Katika watu masikini mno duniani, wewe nina uhakika ni masikini namba moja, sina haja ya kunyumbua ni masikini kivipi.. Lakin post ya in evidence tosha.
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.
Yaani umekaa mwenyewe ukatafuta topic ya kuandika na ukaamua kuandika huu ujinga?
 
Hao Maprofesa wengi wao wamezipata kusomeshwa na pesa za serikali ambayo imeongozwa na Chama Cha Mapinduzi, sasa wataendeje kujiunga na CUF au CHADEMA Kaskanini Wakati hawajawahi kuona matunda yake?
 
Kwa sababu wamewekeza kwenye ma-Dr. wengi ambao wapo kwenye final stage after 3 -5 years watakuwa ma-Prof.
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.
sawa tunajua ukianza kuwataja kina profesa maji marefu hawataweza jaa hapa jamii forum....mna hasira za kupokwa jiji nona jinc mlivyopanic..polen sana na tutawafukuza mijini kote muende mkatawale vijijini huko na uprofesa wenu
 
Lipumba ni ASSOCIATE PROFFESSOR hajawahi kuwa Professor.Assosiate Professor ni cheo cha chini ya Proffessor.Ukitoka kuwa associate proffessor ndio unapanda na unakuwa profesa.

Uswahilini ndi wanamjua kuwa ni Professor.
so associate professor c professor?
 
nina wasiwasi na vyeti vyako, unajishughulisha na nin hapa mjini?
 
Hahahaha hivi Huyu jamaa ni mzima? Ccm na professor wengi kweli kama jk na maji marefu
 
Professor is a person who knows much about very little thing
 
Back
Top Bottom