CUF na CHADEMA, kwanini maprofesa hawapendi kujiunga navyo?

CUF na CHADEMA, kwanini maprofesa hawapendi kujiunga navyo?

..Ni kama katika Kanisa katoliki la Kiroma, Askofu msaidizi HUITWA Askofu. Mthodious Kilaini, kwa mfano ni Askofu M. Kilaini. (Hapa naamanisha as a SALUTATION TITLE)...... Sawasawa?

Yaani uwongo hadi makanisani.Askofu msaidizi anaitwa ASKOFU?
Ilitakiwa aitwe Askofu Msaidizi Method Kilaini ili dunia nzima ijue wakiwemo washomile wa Bukoba wajue kuwa huyo ni Askofu msaidizi siyo askofu.

Hivi ukianza kusema mheshimiwa askofu msaidizi kilaini unakuwa umekosea nini au umetenda dhambi ipi ya mauti? Kumwita askofu msaidizi, Askofu ni kutenda dhambi ya uongo.Unakuwa umevunja amri ya mungu inayosema USISEME UONGO.
 
kama kuwa na maprofesa ndio maendeleo hebu angalia maendeleo yetu na nchi zilizojuwa sawa nasi kisha toa maoni. ccm imefifisha maendeleo yetu hivyo hao ni maprofesa uchwara chumia tumbo hawana ubunifu.
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.

Kaitka CCM kuna ulaji mkubwa mno.
Wasomi wengi wana acha career zao na kujiunga na CCM kwa sababu moja tuu nayo ni utajiri wa haraka na ulaji kushinda hata ange fanya kazi ya fani yake
 
Maprofesa ni watu makini wanaopenda vyama makini.CUF ina mwanachama mmoja tu ambaye ni Profesa naye ni Profesa Lipumba ingawa si full profesa.CHADEMA pia kina mwanachama mmoja tu ambaye ni profesa naye ni Profesa BAREGU.

CCM ina maprofesa kibao list yao haitoshi kujaza JamiiForums.

Maprofesa baada ya kutafakari kwa kina naona wamegundua ubabaishaji kwenye hivyo vyama.

Kukosa maprofesa wengi kwenye chama kuna madhara makubwa.Mojawapo ni hili la meya wa Dar es salaam ambaye ni meya pia wa kusimamia vyuo vikuu kama Dar es salaam.

Kwa mara ya kwanza toka tanzania ipate uhuru Dar es salaam imepata meya mwenye kiwango kidogo cha elimu kuliko meya yoyote aliyewahi kuweko dar es salaam.Ni aibu kwa CHADEMA.
Na ndio hiyo hiyo inayo ongoza kwa ufisadi wa kutisha hapa nchini
 
Mkuu na hao hao ndio wamelifikisha taifa letu hadi hapa tulipo,wezi,mafisadi,majangili yaani ni uozo mtupu
habari yako mkuu???? kwema???? naona kijana wa.com anashika sharubu zako
 
habari yako mkuu???? kwema???? naona kijana wa.com anashika sharubu zako
Mkuu nashukuru kumkucha,hawa vijana wanadhani kujipendekeza kwa watawala ndio itapunguza njaa yao
 
wengi huhofia kuukosa mkate wakiwa upinzani..
upinzani kunahitaji wanaume wa kweli si vijitu lainilaini.
 
KWANI PROF. SAFARI NI NANI!? SIO PROFESA?! PROF. BAREGU?! WE JAMAA BURE KABISA
 
Unamfahamu Prof. Mlambiti wa SUA... Aligombea ubunge Morogoro kupitia NCCR-Mageuzi...???
 
Back
Top Bottom