Kwa kweli nimekua mtumiaji wa huduma yao ya mobile banking tangu ianzishwe...tatizo kubwa ni DELAY...hela ikiamishwa kutoka kwenye akaunt yangu kuja labda mpesa itakaa weee hadi usahau...wakat huo hela kwenye akaunt haipo na mpesa haipo...inakua wapi sielewi..leo nimehamisha fedha saa 10 mchana hadi muda huu wa saa karibu 4 usiku sijapata iyo hela kwenye mpesa yangu...mmenisababishia usumbufu mkubwa sana ambao hamuwez kunilipa kwa garama yeyote ile!!!!!kama hamuez kupunguza au kuondoa iyo DElay tafadhalini go out of that business!!!!
Mkuu,
1. Mimi hela ilikaa siku nne (4) bila fedha kuwa delivered!! Process ya CRDB ilikamilika, ikabaki ya M-PESA.
2. Baada ya kuona kimya niliwapigia CUSTOMER CARE ya VodaCom ambao waliniambia kuwa eti wao hawana huduma ya kuhamisha fedha toka CRDB kwenda M-PESA!! Nili-realize kwamba huduma hiyo taarifa hazikuwasilishwa kwa watumishi wote wa VodaCom, kwa hiyo niliwasamehe bure!!
3. Nikawasisitiza kwamba huduma hiyo ipo, tena inatangazwa redioni, ndipo wakaniambia niwape namba ili wacheki!
4. Niliwapa namba yangu ya Tigo wakaniambia niwapigie Tigo ndio watakuwa na majibu!
5. Niliwaambia kuwa Tigo hawatakuwa na majibu kwa sababu hawana huduma hiyo ya M-PESA, mimi nikasisitiza huyo mtu wa CUSTOMER CARE aangalie kupitia namba niliyompatia ndipo akaona kwamba fedha ilishaingia kwenye hiyo namba.
6. Akanitumia message ili nikachukue hiyo fedha lakini message aliyonitumia ni ile ambayo ilitumwa kwao na CRDB kuwa-notify juu ya fedha iliyotoka kwenye akaunti yangu kuingia kwenye M-PESA, kwa hiyo message hiyo hainihusu mimi!
7. Niliwapigia tena kuwaeleza hiyo hali, ndipo waliponitumia right message, nikaenda kuchukua fedha!
SOMO: Kama una uhakika kwamba fedha imetoka kwenye akaunti yako ya CRDB wapigie VodaCom mara moja ili wakutumie message, UNLESS kuwe na tatizo la NETWORK!
USUMBUFU: Usumbufu nilioupata unanitosha mwenyewe, maana nilikuwa nachukua fedha kwa ajili ya kusherehekea mwaka mpya, 2012!!
Ubarikiwe!