CRDB ATMs


Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Asubuhi hii nimepitia atm ya crdb pale shoprite kamata, haina pesa. Imebidi nikachukue pesa kwenye atm ya nbc. Hivi hawa watu wa crdb wako serious kweli?
Sehemu ya supermarket ambapo watu wengi wanaenda shopping kwenye mwisho wa wiki nafikiri ni mahali pa kuangalia pesa isikauke.
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,263
Likes
216
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,263 216 160
Ni kawaida sana kwa ATM zote za CRDB kusimamisha huduma kila siku saa 4 Asubuhi na saa12 jioni kwa ajili ya kuweka mambo yao sawa. Kila benki ina utaratibu wake labda ni ww tu umekuwa mgeni wa ATM
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
6
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 6 35
Hiyo ni kawaida yao yaani wanaboa sana hawa jamaa..Ukiangalia matangazo yao huwezi kulinganisha na jinsi utendaji wao wa kazi bora wangeandika probably 24hrs ATM service
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Ni kawaida sana kwa ATM zote za CRDB kusimamisha huduma kila siku saa 4 Asubuhi na saa12 jioni kwa ajili ya kuweka mambo yao sawa. Kila benki ina utaratibu wake labda ni ww tu umekuwa mgeni wa ATM
haikua saa nne. Nimetoka kanisani saa mbili na nusu nikaenda pale, labda saa tatu na robo ivi.
Mi si mgeni wa atm ndugu yangu, tangu enzi ya tembo nipo.

Acha kuwatetea, au ndo mojawapo?
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,616
Likes
63
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,616 63 145
Yanasumbua sana ma ATM yote, hiyo ya kukosa hela ni uzembe wao lakini benki zote matatizo matupu.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Asubuhi hii nimepitia atm ya crdb pale shoprite kamata, haina pesa. Imebidi nikachukue pesa kwenye atm ya nbc. Hivi hawa watu wa crdb wako serious kweli?
Sehemu ya supermarket ambapo watu wengi wanaenda shopping kwenye mwisho wa wiki nafikiri ni mahali pa kuangalia pesa isikauke.
Benki inayomsikiliza MTEJA!
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
16
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 16 0
Hamieni NBC saiv mambo yao safi! Bado kidogo master card zao zitakuwepo sokoni, kwa ssa tunazo watu wachache tu kwa ajili ya kufanya testing. So far so good, ukiwa dubai, jhb wachukua pesa ATM yeyote.
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
47
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 47 145
Hapa Buguruni Petrol Station ndo wameweka liATM lao kama pambo tu siku kibaaaao haifanyi kazi. CRDB njooni mtoe hili ATM lenu linatuzingua hapa!
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
47
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 47 145
Hamieni NBC saiv mambo yao safi! Bado kidogo master card zao zitakuwepo sokoni, kwa ssa tunazo watu wachache tu kwa ajili ya kufanya testing. So far so good, ukiwa dubai, jhb wachukua pesa ATM yeyote.
Hii ndo sitaki kuisikia, nimeihama NBC na kuja CRDB kwa sababu ya urasimu wao. Mshahara unapelekwa tarehe 25 unakuja kuupata tarehe 3. Ukicheki balance unaiona lakini huwezi kuitoa kisa haijawa approved, shenz$ zenu!

Huku CRDB mshahara unaingia ontime hawalembi, nakamua na TemboCard Mastercard.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
Hamieni NBC saiv mambo yao safi! Bado kidogo master card zao zitakuwepo sokoni, kwa ssa tunazo watu wachache tu kwa ajili ya kufanya testing. So far so good, ukiwa dubai, jhb wachukua pesa ATM yeyote.
NBC nao hawana unafuu wowote! wote hawapo makini.
 
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,269
Likes
2,224
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,269 2,224 280
Shuka hata Airpot utakuta ATM YA CRDB HAMNA FEDHA WHILE ATM NBC INAPESA. Alafu sio mara ya kwanza hapa jamiiforum mdau kulalamikia atm za crdb. Lazima lipo tatizo crdb they must act on it.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
16
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 16 0
Mkuu nakubaliana na wewe, saiv NBC wamerekebisha matatizo ya awali baada ya ku-upgrade the core banking system, kwa sasa wanatumia system ambayo ni very efficient iitwayo BEMS( Barclays Emerging Market System) ambayo nadhani imeongeza advanced features kwenye Flexicube system ya awali. Hivyo wadau tegemeeni products nyingi zitakazokuwa zinatolewa timely bila longolongo kama CRDB na NMB.

Shuka hata Airpot utakuta ATM YA CRDB HAMNA FEDHA WHILE ATM NBC INAPESA. Alafu sio mara ya kwanza hapa jamiiforum mdau kulalamikia atm za crdb. Lazima lipo tatizo crdb they must act on it.
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
Mkuu nakubaliana na wewe, saiv NBC wamerekebisha matatizo ya awali baada ya ku-upgrade the core banking system, kwa sasa wanatumia system ambayo ni very efficient iitwayo BEMS( Barclays Emerging Market System) ambayo nadhani imeongeza advanced features kwenye Flexicube system ya awali. Hivyo wadau tegemeeni products nyingi zitakazokuwa zinatolewa timely bila longolongo kama CRDB na NMB.
yangu macho!!
 
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
770
Likes
12
Points
35
jino kwa jino

jino kwa jino

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
770 12 35
karibuni umoja.... pesa malangoni
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780