Countdown to SIMBA v YANGA showdown on 3rd October 2012 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Countdown to SIMBA v YANGA showdown on 3rd October 2012

Discussion in 'Sports' started by Tisha-TOTO, Oct 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Live Feeds follow this link: https://www.jamiiforums.com/sports/332695-simba-vs-yanga-oct-03-2012-a.html


    Haya haya tena kumekucha wapenzi wa kabumbu wa bongo.

    Yamebaki takribani masaa 48 kabla ya kuanza kwa ule mtanange wa watani wa jadi (derby) utakaofanyika Jumatano tarehe 3 Oktoba 2012 katika uwanja wa taifa jijini Dar.

    Thread hii inatoa nafasi kwa wapenzi wa soka (pro-Yanga, pro-Simba, neutrals, etc) kutoa maoni, tathmini, predictions, statistics, nk tunapoelekea kwenye mpambano huo maarufu.

    It will be interesting, in particular, to see how the controversially signed players like Twite & Yondani on one side and Ngasa on the other will fair in this match - especially with all that emotional love and hatred mix from the watching crowds on the terraces!

    Kutoa matusi is at your own peril kwani Invisble & co are watching!

    Here we go!

    UPDATES....

    Dakika chache zilizopita nilikuwa nasikiliza Capital Radio walikuwa na Simba v Yanga match preview programme. Mmoja wa wachangiaji waalikwa alikuwepo "Dk" Uwesu ("mtaalamu" wa tiba asilia na mtabiri wa nyota).
    Nanukuu hapa chini alichokisema "Dk" Uwesu...

    "Utabiri wa mechi ya Simba na Yanga ni mgumu sana. Lakini hadi dakika hii inaonyesha Simba 2 na Yanga 1. Hata hivyo, kwa kawaida Jumatano huwa ni siku ambayo hutawaliwa na rangi ya njano. Hii maana yake nini? Tafsiri yake ni kwamba Simba watatawala sana mwanzoni mwa mchezo lakini Yanga nao watatawala sana mwishoni mwa mchezo na hivyo kinyota matokeo ya mchezo yatageuka kuwa Simba 1 Yanga 2"

    Haya wadau, sisi wengine yetu ni macho na masikio tu!

     
  2. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Simba 5-Yanga 0
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tukifungwa hatutakubali ksbb zifuatazo:-
    1. Okwi wetu hajacheza
    2. Maftah wetu naye ame'miss
    3. Mwenyekiti wa Yanga ana hela sana

    By,
    Mshabiki halisi wa Mnyama a.k.a Simba.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,344
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    mnyama chali...........
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acheni kuishi kwenye past...come tomorrow its all about the 90mins
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,268
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Natabiri lazima kuna timu itashinda.
     
  7. IamError_D

    IamError_D JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mnyamaa ndo lazma ataua...
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,691
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You are right,lazima afwe!
     
  9. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mkuu, fanya tathimini kidogo basi ya ku-back hii verdict yako ili tujue ataua vipi timu yenye akina majina makubwa kama Twite & Yondani ndani?
     
  10. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mkuu, fanya tathimini kidogo basi ya ku-back hii verdict yako ili tujue mnyama chali vipi wakati kuna majina makubwa kama Ngasa?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,545
    Likes Received: 14,950
    Trophy Points: 280
    kadamibi lazima apigwe dudu kesho ....we dont lough akichezea sharuku tu anakula sita kwa nunge ..solution asilete timu uwanjani
     
  12. dabo kliki

    dabo kliki Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utabiri wangu:
    Kesho simba watacheza vs yanga.
     
  13. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Fanya katathimini kako kadogo basi mtakatifu...naona hapo juu umepiga jiwe kavu kavu mkuu..
     
  14. IamError_D

    IamError_D JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ushindi ni lazima kwa_________??!!
    A. Yanga FC
    B. Simba FC
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    HAYA HAYA KESHO NDIO LILE GAME MLIOKUWA MKILISUBIRIA.
    PATA UCHAMBUZI WA MAMBO GANI MUHIMU YA KUZINGATIA KATIKA MCHEZO WA KESHO. GONGA HAPA

    trequatista | Wix.com
     
  16. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wadau wa Simba na Yanga mmeona "Dk" Uwesu alichokitabiri hapo juu??
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    Leo Mbuyu sijui Ubuyu lazima atie aibu tena tutampanga serengeti boy mmoja anaitwa Edward Christopher ajipigie matobo na makanzu ya bureeeee!
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    Kutabiri! na mimi natabiri Simba 3 Yanga 0! haya update Thread utende haki!!
     
  19. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,775
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    Leo Yanga msimpange Yondani msisingizie kawafungisha!
     
  20. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,735
    Likes Received: 13,080
    Trophy Points: 280
    Ai, pole.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...