COSAFA Cup, leo 18 Mei 2015: Tanzania vs Swaziland

COSAFA Cup, leo 18 Mei 2015: Tanzania vs Swaziland

Hayo ndiyo matokeo ya Timu inayoundwa na wachezaji wa kubebwa.Sijaona Msuva wala nini.TFF wawajibu watanzania mmepeleka watalii SA?Timu gani hii mbovu kiasi hiki?Hata kama wanataka kusajiliwa nani atasajili majitu yanayopoteza pasi namna hiyo?Acheni kudhalilisha nchi warudisheni nyumbani waendelee kula chipsi.
 
Furaha yangu ya kuwa mshabiki wa Yanga,Barca,Bayern M imekufa ghafla leo.Naamini Stand United ingeshinda leo sio hao majanga.
Yaani huna aibu kuitaja yanga!Huoni madhara ya Yanga kwenye hii timu ya Taifa?Ilivyo Yanga na AzAM ndiyo hayo matokeo sasa.
 
wachezaji wetu huwa wazuri kwa mechi za kununua hizi mech za ukweli ukweli ni madudu tu nanyi sasa mmejionea ilivyo aibu kwa hili litimu la taifa la kichwa cha mwendawazimu. ingekuwa wanacheza dhidi ya ruvu shooting ungeona jinsi wanavyotisha baada ya kuwa wamewapa mshiko ruvu shooting. sasa wamekuta mechi ya kukweli kweli wana kosa magoal ya wazi kabisa.
 
Hayo ndiyo matokeo ya Timu inayoundwa na wachezaji wa kubebwa.Sijaona Msuva wala nini.TFF wawajibu watanzania mmepeleka watalii SA?Timu gani hii mbovu kiasi hiki?Hata kama wanataka kusajiliwa nani atasajili majitu yanayopoteza pasi namna hiyo?Acheni kudhalilisha nchi warudisheni nyumbani waendelee kula chipsi.

Unamaanisha Msuva pekee au timu nzima?Kwangu Ngasa,Dida,Moris na Kazimoto angalau walikuwa wanajitambua.
 
Sijui jwanini TFF walimuondoa Kim Poulsen Yule alikuwa Bonge la kocha.Hili litimu limepoteza Mvuto na halichezi Kitimu kabisa
 
Hao wapumbavu wajue wanajiwakilisha wao na wazazi wao mapimbi kabisa. Likocha linaona makosa linauchuna msuva makalio yake. Yaani inakera hii michizi hadi basi pumbavuu zao. Yaani hao na tifutifu wamekwenda south africa ni MInajiri KUnunua MAji ya MAendeleo MAkubwa ya ZAidi Ongeza
 
Yaani huna aibu kuitaja yanga!Huoni madhara ya Yanga kwenye hii timu ya Taifa?Ilivyo Yanga na AzAM ndiyo hayo matokeo sasa.

Kweli kabisa,bora mikia na mmepata nafasi ya musonye cuf(cup?)!
 
wachezaji wetu huwa wazuri kwa mechi za kununua hizi mech za ukweli ukweli ni madudu tu nanyi sasa mmejionea ilivyo aibu kwa hili litimu la taifa la kichwa cha mwendawazimu. ingekuwa wanacheza dhidi ya ruvu shooting ungeona jinsi wanavyotisha baada ya kuwa wamewapa mshiko ruvu shooting. sasa wamekuta mechi ya kukweli kweli wana kosa magoal ya wazi kabisa.
Wewe ulitaka aitwe nani ili afunge!!!!
Ongea kimpira, acha ushabiki wa kishamba...,
 
Hii ndo Taifa stars, Kuishabikia inahitaji Moyo sana Halafu mie naona hizi jezi mpya za Malinzi hazitufai kabisa
 
TFF sijui kwa nn wanamkumbatia huyu kocha, ilikuwa atimuliwe siku ile tu alipotangaza kikosi chake...
 
mi huwa nasema hatuna wachezaji hawa akina msuva huwa mechi zinaponunuliwa ndo wanaambiwa team husika hhakikishen flan na flan ndo anawafunga so huwa kila kitu kinajulikana before

Maneno ulioongea kama jina lako wewe kweli chizi
 
Hao wapumbavu wajue wanajiwakilisha wao na wazazi wao mapimbi kabisa. Likocha linaona makosa linauchuna msuva makalio yake. Yaani inakera hii michizi hadi basi pumbavuu zao. Yaani hao na tifutifu ni MInajiri KUnunua MAji ya MAendeleo MAkubwa ya ZAidi Ongeza

Ha ha ha
 
Mungu ibariki Afrika, Mungu ILAANI Tanzania. Na hiyo michizi ya taifa stars itie Motoni.
 
Tangu Malinzi ametua TFF mapenzi ya watanzania kwa timu yao ya Taifa Stars yanafifia siku zinavyokwenda, la kwanza kabisa huyu kocha hatufai kabisa
 
Back
Top Bottom