cutelove
JF-Expert Member
- Oct 3, 2017
- 3,586
- 8,389
Wakati dunia inapambana na hili gonjwa hatari la covid19, kwa mikakati mbalimbali huku vifo na maambukizi yakiongezeka upande mwingine wale wasanii wa action movies watakuwa kwenye mchakato wa kuandaa movies
Sasa kama kawaida,tusubirie movie kali kutoka kwa makomando wa USA akina John Rambo,na wengine wakija na movie ya action
Movie hii itakuwa baina ya jeshi la USA vs China
Mchezo utaanzia Wuhan kitovu cha virus, hapa jeshi la Marekani wataenda Wuhan kupambana na kikundi fulan ndani ya jeshi la China ambao watakuwa wasambazaji wa virus
Mwisho wa movie wanajeshi wa Marekani wataonekana kupambana kutoa misaada nchi zilizoathirika hasa, Iran, Urus, China, Hong Nkong, Uturuki, Vietnam, Japan na mashariki ya kati
Hahahahaha, hizi movies zitakuwa kali balaa,
Sijui mkorea atapambana na virus kwa hasimu wake wa kaskazini
Vipi huku Afrika, zitakuwepo?
Ni mawazo yangu: wewe unasemaje
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama kawaida,tusubirie movie kali kutoka kwa makomando wa USA akina John Rambo,na wengine wakija na movie ya action
Movie hii itakuwa baina ya jeshi la USA vs China
Mchezo utaanzia Wuhan kitovu cha virus, hapa jeshi la Marekani wataenda Wuhan kupambana na kikundi fulan ndani ya jeshi la China ambao watakuwa wasambazaji wa virus
Mwisho wa movie wanajeshi wa Marekani wataonekana kupambana kutoa misaada nchi zilizoathirika hasa, Iran, Urus, China, Hong Nkong, Uturuki, Vietnam, Japan na mashariki ya kati
Hahahahaha, hizi movies zitakuwa kali balaa,
Sijui mkorea atapambana na virus kwa hasimu wake wa kaskazini
Vipi huku Afrika, zitakuwepo?
Ni mawazo yangu: wewe unasemaje
Sent using Jamii Forums mobile app