Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 13, 2012 #1 Hii ni nzuri zaidi kwani haiwezi kutuharibia tairi zetu...
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 13, 2012 #2 rim nzuri kama ya trekta
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 13, 2012 #3 Bado haijazuia mtu kuisogeza bana...
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Jun 13, 2012 #4 Very creative. Nimekukubali mkuu. Kuna jamaa wananiusumbua kwenye parking yangu hapa town. Naenda kumPini sasa hivi.
Very creative. Nimekukubali mkuu. Kuna jamaa wananiusumbua kwenye parking yangu hapa town. Naenda kumPini sasa hivi.
KML JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 861 Reaction score 134 Jun 13, 2012 #5 apo hujanizuia ata kidogo
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,009 Reaction score 22,509 Jun 13, 2012 #6 hapo watu watatembea na mikasi ya kukatia nondo kwenye magari yao.
Makindi N JF-Expert Member Joined Mar 14, 2008 Posts 1,066 Reaction score 177 Jun 13, 2012 #7 Kila mtu atatembea na mkasi------ na funguo mal**a.