Continous walioomba mkopo mwaka 2020/21 wanaweza kupangiwa?

daltony temu

Member
Jun 7, 2019
10
45
Naomba kufahamu wanachuo wanaoendelea na masomo, wengi wakiwa mwaka wa pili walioomba mkopo mwaka huu(2020/2021) wamaweza kupata?

Na huwa batch ya kwanza haiwahusu kabisa! Au inakuwaje! Wakuu naombeni msaada hapo kwa aliye na uzoefu!
 

Mr Devil

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
3,594
2,000
Batch ya 2 naya 3.na majina mnaweza kuya kuta chuoni kwa loan officer
 

AllyCloza

New Member
Nov 2, 2020
2
20
Wasomi wenzangu naomba kuuliza kwamba kama mwanafunzi alipata asilimia 20 ya mkopo na hakufanikiwa kuappeal kwa kipindi kile cha mwaka Jana je mwaka huu dirisha la Appel likifunguliwa ataruhusiwa kuappeal..????

Naomba kuwasilisha...!!
 

sydney60

Senior Member
Apr 14, 2015
116
225
Naomba kufahamu wanachuo wanaoendelea na masomo, wengi wakiwa mwaka wa pili walioomba mkopo mwaka huu(2020/2021) wamaweza kupata?

Na huwa batch ya kwanza haiwahusu kabisa! Au inakuwaje! Wakuu naombeni msaada hapo kwa aliye na uzoefu!
Mwaka huu kwa continous hawaangaliw iyo tokea mwaka jana mbna

Sent from my TECNO KB7j using JamiiForums mobile app
 

Liwagu

JF-Expert Member
Jan 25, 2017
2,127
2,000
Daah, mkopo nimajanga my first bon amekosa, ngojaniombe Mungu tena kwenye Kuapil mana my son hanaraha kabisa anashinda ndanitu daah.
 

Intended

Member
Sep 24, 2018
58
125
Daah, mkopo nimajanga my first bon amekosa, ngojaniombe Mungu tena kwenye Kuapil mana my son hanaraha kabisa anashinda ndanitu daah.
Mkuu unajuaje kama amekosa au amepata maana kuna dogo yeye kwenye allocation status ameandikiwa "the analysis of your application is yet to be finalized.You are advised to visit your SIPA when subsequent loan batches are released"
 

Kizenga jr

New Member
Nov 13, 2020
1
20
Ukiandikiwa "The analysis of your application is yet to be finalized.
You are advised to visit your SIPA when subsequent loan batches are released.." Ndo inamaanisha nini wakuu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom