Confirmed: Sugu mbunge mpya Mbeya Mjini


Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
Ok hongera..sasa inabidi hawa watu wawe well-seasoned ili kuwa effective bungeni.
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
quote "kuna mambo mengi bado watu hawajajua, huwezi kuzuia mvua, sugu ni kama mvua nikiamua kunyesha nanyesha!!!!!!" hahahaaaaaaa wananiita suguuuuuu suguuuuuuuuuuuuuu suguuuuuuuuuu suguuuuuuuuuuuuuuuu
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Hayo ndiyo mapinduzi. Watanzania wamechoka na ubabaishaji. Mwaka 2015 ccm itakiona cha moto zaidi.
 
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
543
Likes
2
Points
0
Kaka Sam

Kaka Sam

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
543 2 0
dah tabasam langu leo haliishi.... pipoooooooooooooz... POWER!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,601
Likes
3,442
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,601 3,442 280
Clouds kina Kusaga, Ruge na Kibonde mpoooooooooooooooooo

Watatafuta mlango wa kutokea mwaka huu, kwa sababu walimnanga sana wakati ule wa mgogoro wa Sugu na Ruge
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,770
Likes
840
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,770 840 280
too sweet ..:smile:sugu moto chini aha aha
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145

Watatafuta mlango wa kutokea mwaka huu, kwa sababu walimnanga sana wakati ule wa mgogoro wa Sugu na Ruge
Wao ni wadhulumaji na wanyonyaji kwa wasanii mwaka huu watakoma lazima mamwite mheshimiwa Sugu
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Ni mambo ya fedha, na hamta ya weza, mambo ya fedhaaaaaaa, hatimaye bungeni wabungu wakianza kusinzia tu wanapewa burudani ya deiwaka, demaka deiwaka
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
254
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 254 180
Sikujua kama leo igekuwa nzuri kwangu kama ilivyo sasa hivi nashindwa hata kueleza ni raha ya ajabu. mungu ibariki Tanzania na watu wake wote.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Good job mbeya!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,073
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,073 280
Sijui ata bust a rhyme kwenye victory speech yake?
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,052
Likes
946
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,052 946 280
as soon Sugu atakuwa Muheshimiwa...
kazi kwa Kibonde sasa, atabakia na Asalam aleikhum yake mpk mwisho wa dahari.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
35
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 35 135
Ok hongera..sasa inabidi hawa watu wawe well-seasoned ili kuwa effective bungeni.
Mkuu for now let's just be happy for this change ila kuanzia next week lazima tuanze kutoa ujumbe kwa hawa wabunge wapya as to what we expect from them!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,073
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,073 280
as soon Sugu atakuwa Muheshimiwa...
kazi kwa Kibonde sasa, atabakia na Asalam aleikhum yake mpk mwisho wa dahari.
Huyu Kibonde ndo nani kwani? As far as I'm concerned he is a nonentity...acheni kumpaisha bana....
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
200
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 200 160
mi nwaambia kuna mambo mengi yanatokea Yatawaacha midomo wazi, yatawashangaza watu, asanteni waTz
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
106
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 106 0
Achenni bana...nilipata bahati ya kumsikia sugu akimwaga sera loool jamaa yuko fiti kinoma noma.....anafaa kupewa uwaziri mkuu
 
R

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,824
Likes
301
Points
180
R

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,824 301 180
Mbeya mjini, Nyamagana, Rombo, Iringa Mjin.....too good to be true!
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,856