Confirmed: Sugu mbunge mpya Mbeya Mjini


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
35
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 35 135
Napata habari hapa kutoka ndani ya chumba cha kujumlishia matoke CHADEMA imeshinda na sugu ndiye mbunge wa Mbeya Mjini.
 
Muadilifu

Muadilifu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
150
Likes
3
Points
35
Muadilifu

Muadilifu

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
150 3 35
Nyambala thanks, ila habari kama hizi zinahitaji fugures, please!
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,493
Likes
3,410
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,493 3,410 280
napata habari hapa kutoka ndani ya chumba cha kujumlishia matoke chadema imeshinda na sugu ndiye mbunge wa mbeya mjini.
teh, teh, teh....
Upepo wa mageuzi umeshika kasi tanzania.
Bravo mr sugu.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,910
Likes
482
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,910 482 180
Wanamwita sugu! sugu sugu sugu!
Habari nyingune ya kunenepesha!
Hongera Sugu
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ninaitwa Sugu nani ninaitwa sugu sugu sugu sugu! Wow kila heri mjengoni
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
35
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 35 135
Nyambala thanks, ila habari kama hizi zinahitaji fugures, please!
Yea mkuu hicho ndicho nangojea sasa ntakuja na hizo data muda si mrefu, ila my source ni high level na reliable
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,935
Likes
1,416
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,935 1,416 280
Tupeni figures jamani...Am dying to receive them!
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Sugu moto chini, sugu moto chini X 4
Sugu moto chini, sugu moto chini aaaa-aa-aa-aaah.....!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,601
Likes
3,442
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,601 3,442 280
Jamani tupeni figa za Mafiati, Makunguru, Mwanjelwa, Uhindini, Ghana, Nzovwe nk
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
41
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 41 145
Walahi siku ya leo nafanya kazi kwa raha sana....roho nyeupe!
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Nyambala,

Tunaomba figures kwenye urais pia.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Clouds kina Kusaga, Ruge na Kibonde mpoooooooooooooooooo
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
"Watoto wa magorofani, hamjui mimi ni nani, ni sugu maza f***ker nimekuja kuwapaka" Kibonde na mboga wenzio mkawe mkao wa kuliwa oops sorry, kula . "Na nyie watangazaji hapo, this is too big for u" hivyo ni vipande vya antivirus! Sugu pamoja sana, songa mbele!
 
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined
Oct 5, 2008
Messages
124
Likes
11
Points
35
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined Oct 5, 2008
124 11 35
Sasa watanzania wameanza kuelewa kuwa CHADEMA ni sugu. Tambo za CCM zinaanza kuishia ukingoni. HAKUNA CHA 80% mwaka huu. Hongereeni wana CHADEMA keeeep it uuuuuuuuuuuuuuup
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 22 0
hatimaye watoto wetu watakuja kuiona ile nchi ya ahadi...congrats SUGU....
 
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
114
Likes
1
Points
0
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
114 1 0
Sugu moto chini Sugu moto chini aha aha ahaaaaa

 
Last edited by a moderator:
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
"Watoto wa magorofani, hamjui mimi ni nani, ni sugu maza f***ker nimekuja kuwapaka" Kibonde na mboga wenzio mkawe mkao wa kuliwa oops sorry, kula . "Na nyie watangazaji hapo, this is too big for u" hivyo ni vipande vya antivirus! Sugu pamoja sana, songa mbele!
Leo nitacheka sanaaaa tu
 

Forum statistics

Threads 1,263,669
Members 486,020
Posts 30,159,696