CONFIRMED: Iringa mjini CHADEMA (Peter Msigwa) yatwaa ubunge


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
IRINGA MJINI IMEPOROMOKEA CHADEMA!
Taarifa hizi ni za kuthibitisha. Mch. Peter Msigwa ( CHADEMA) ameibuka mshindi akimwacha nyuma Mama Monica Mbega (CCM). CHADEMA pia imepata kiti komoja cha udiwani, hivyo basi itakuwa na madiwani wawili, maana, mbunge, kwa nafasi yake, naye ni diwani.
Kwa masikitiko from mjengwa blog...
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
WELL ASIKITIKE KIVYAKE NA KIMPANGO WAKE SISI TUNAENDELEA :yield::yield::yield::yield:CHADEMA
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
he he he!
wiki hii inaweza kuwa nzuri sana kwangu aisee
 
K

kakapeter

Member
Joined
Oct 30, 2009
Messages
36
Likes
1
Points
0
K

kakapeter

Member
Joined Oct 30, 2009
36 1 0
Safi saaaaana...huyu mama ashakuwa kero
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,361
Likes
9,566
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,361 9,566 280
Hivi viblogu UCHWARA vyote - Uturn, Mjengwa, Michuzi etc vyooote vinafadhiliwa na CCM. Well, wawe macho sasa. Kama kazi yao ni kulamba miguu ya chama tawala, waje sasa waanze kulamba miguu ya CHADEMA.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 39 145
Safari imeanza
 
M

MOMO

Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
13
M

MOMO

Member
Joined Feb 10, 2008
82 0 13
democrasia imeongea.....asante waTanzania
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
he he he!
wiki hii inaweza kuwa nzuri sana kwangu aisee
Aisee nafanya kazi mpaka Alhamisi tu. Ijumaa nitakuwa OFF tayari kwa kulipa kodi kupitia TBL....kwani sasa nina uhakika kodi yangu haitachakachuriwa !
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Iringa nawapongeza sana ila bila wamefanya technical error ya kutunyima halmashauri. Na mh. Mch. Peter Msigwa karibu mjengoni
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
this is a pink monday...not a blue one.hongera chadema
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Zamani nilimheshimu huyu dogo!lakini sasa mh!ama kweli njaa mbaya ,USHINDI UNAKUJA@
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,361
Likes
9,566
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,361 9,566 280
Iringa nawapongeza sana ila bila wamefanya technical error ya kutunyima halmashauri. Na mh. Mch. Peter Msigwa karibu mjengoni
Iringa ni CCM damu. (Majid Mjengwa et la...). Lile lilikuwa ni jimbo la Mwakalebela. Baada ya mazee mbumbumbu ya CCM kudhani wananchi ni wa kuburuzwa tu na kumtosa Mwakalebela, wananchi sasa wameamua kupiga kura za hasira.

Inatosha sana tu. Mchungaji atawabana kimtindo wasilete matumizi ya ajabu
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
this is a pink monday...not a blue one.hongera chadema
Uzuri wa kula kwa macho ni kwamba huwezi nyimwa


tatizo linakujaje........
''siku ile'' THE KING hakufanikiwa hata kula kwa macho:doh:
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Big up SANA MY UNCLES AND SHANGAZIS! Mmnenifanya niruke kwa furaha! BIG UP SANA WANA IRINGA MJINI....................

.Mungu Mwenyezi awabariki kwa uchaguzi wenu na busara na utulivu mlioonyesha Watanzania wote!

Tanzania ni yetu sote!

Hongereni
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Ndio ajue kwamba Chadema wako vere searious ,hakuna ubabaishaji
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Good ' they must experience the bitter side of politics as well!
May the voice of people reign in the name of Allah!
They deserve it for the time they have been in power enough is enough
 

Forum statistics

Threads 1,252,094
Members 481,989
Posts 29,795,184