Confirm if you are coming...

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Nawashukuru wale ambao mmekwisha confirm. Kwa wale ambao wangependa tukusanyike pamoja ile jioni kabla ya "muziki wa old school" pale Columbus thibitisha nami kabla ya mwisho wa kesho ili nijua kama mahali nilipopata panatosha au nifanye adjustment. Nisije kupoteza "tujisenti" twangu. Hii ni private gathering.

Asanteni.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Mkuu naona ile show ya Wangwe na Lissu KLHnews ina tarehe ya May 30, nafikiri ulikuwa una-maanisha June 30.

Gm
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Nawashukuru wale ambao mmekwisha confirm. Kwa wale ambao wangependa tukusanyike pamoja ile jioni kabla ya "muziki wa old school" pale Columbus thibitisha nami kabla ya mwisho wa kesho ili nijua kama mahali nilipopata panatosha au nifanye adjustment. Nisije kupoteza "tujisenti" twangu. Hii ni private gathering.

Asanteni.
..msemo huu umekuwa lame sana siku hizi,baada ya mzee wa vijisenti kuupa umaarufu.
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
Cuz!....One more day left for me!...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Cuz!....One more day left for me!...
Its on... na mimi ndio nimemalizia kufanya booking Columbus...see ya there!! I can't wait cuz.. longtime duh...
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Kelly,

Eti ni airport gani ya kushukia hapo mkuu? maana naona ziko tatu hapo Ohio!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kelly,

Eti ni airport gani ya kushukia hapo mkuu? maana naona ziko tatu hapo Ohio!
:) :) :) chunga tu mkulu usije ukajikuta unashukia Baghdad au Kabul international airport... lol

wikendi kweli imeanza sasa.....

Nawatakieni nyote maandalizi mema...
 
M

M$awa

Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
3
M

M$awa

Member
Joined Feb 24, 2008
13 0 3
Mwanakijiji nakuja kesho usiku full full toka northkakalaki
 
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
561
Likes
1
Points
35
Sura-ya-Kwanza

Sura-ya-Kwanza

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
561 1 35
Duh hii safi, tiketi kiasi gani mpaka huko...from hapa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217