Computer hii vipi wataalam?

Computer hii vipi wataalam?

DOMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Posts
944
Reaction score
367
Kuna computer moja Dogo kabonyeza function mouse ikaacha kufanya kazi mpaka key board tu sasa nifanyeje ili irudi kama awali? Ni dell 610
 
Ndio mkuu lakini hamna kitu
 
Tupa nunua kompyuta isiyobonyezeka dogo akiwa kazini.
 
Kuna computer moja Dogo kabonyeza function mouse ikaacha kufanya kazi mpaka key board tu sasa nifanyeje ili irudi kama awali? Ni dell 610
Bonyeza fn key kwenye keyboard alafu utaona juu ya screen itadisplay function keys mbalimbali angalia iliyoandikwa touchpad alafu ubonyeze iyo function key itarudia katika hali yake ya kawaida
 
kuna ka key flan hivi kana alama kama ya mouse....sasa wewe bonyeza fn na hiyo key kwa pamoja...ikigoma jaribu kutumia combinations mbalimbali za ctrl, alt, shift na hiyo key itakubali tu!!!
 
Back
Top Bottom