Computer Experties kwa hapa Bongo!


MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Kwa Muhitimu wa degree ya Computer Science na Computer Engineering ,kwa serikalini mshahara wake ni kiasi gani au una range ipi!!I mean umeajiriwa kama Network Administrator,System Analyst au Programmer,na kwa private company salary ikoje,naomba mwanga kidogo katika hili.
Wapi ni bora serikalini au private sector katika kuendelea kupata Knowledge zaidi!!
Just Give me Reasons!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Kaka serikalini kuna range zake, Mashirika yana kiwango chake na private companies yana viwango vyake...Hapo inakuwa ngumu kupredict..ila kwa serikali inaanzia laki 3 na 80.
 
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Acha utani asee!!!!laki tatu imekuwa ualimu!!!!!!c certificate hiyo baba!!!
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Acha utani asee!!!!laki tatu imekuwa ualimu!!!!!!c certificate hiyo baba!!!
We ulidhani ni ngapi?
Hivyo ni viwango vya serikalini. Ukitaka mshahara mzuri ingia private sector mkuu.
 
I

INNOCENT SHAYO

New Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
I

INNOCENT SHAYO

New Member
Joined Sep 8, 2011
1 0 0
Usitishike kote kuna maslai ila kwa ushauri nenda serikalini ndo utafaidika achana na mambo ya mkataba ila kwa serikali ukiingia vizuri ndugu umeula tena sana
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
Acha utani asee!!!!laki tatu imekuwa ualimu!!!!!!c certificate hiyo baba!!!
kwani uliambiwaa ukisoma computer science utalipwa mshahara sh milioni ngapi? kuwa na Bsc in computer Science doesn't make you an IT expert ukitaka mshahara mkubwa fanya professional certification pia kama CNA, MCSE, MCDA etc
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,579
Likes
3,128
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,579 3,128 280
Kaka serikalini kuna range zake, Mashirika yana kiwango chake na private companies yana viwango vyake...Hapo inakuwa ngumu kupredict..ila kwa serikali inaanzia laki 3 na 80.
Posho ngapi?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kaka serikalini kuna range zake, Mashirika yana kiwango chake na private companies yana viwango vyake...Hapo inakuwa ngumu kupredict..ila kwa serikali inaanzia laki 3 na 80.
<br />
<br />
kumbe imepanda,kipind kile ilikuaga laki 2 na 80.??
 
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Siamini wadau mnachosema!!!Dah Kwa hiyo programming nnayokesha nayo haitonisaidia!!!mungu wangu!!!!,laki tatu!!!! ni bora nikapige tempo la kufundisha!!!!!Programming kumbe haina dili kabisa!!!!!!!!!!UWWIIIII!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Siamini wadau mnachosema!!!Dah Kwa hiyo programming nnayokesha nayo haitonisaidia!!!mungu wangu!!!!,laki tatu!!!! ni bora nikapige tempo la kufundisha!!!!!Programming kumbe haina dili kabisa!!!!!!!!!!UWWIIIII!
<br />
<br />
kwa bongo co ishu,ka vp ibuka kwa obama mkuu.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Siamini wadau mnachosema!!!Dah Kwa hiyo programming nnayokesha nayo haitonisaidia!!!mungu wangu!!!!,laki tatu!!!! ni bora nikapige tempo la kufundisha!!!!!Programming kumbe haina dili kabisa!!!!!!!!!!UWWIIIII!
Mashirika na sector binafsi zinalipa vizuri... serikalini nikuzuri kwa sababu ya job security ila kwa mshahara inategemea na ofisi ndugu yangu...kama vp kuwa independent inalipa zaidi!!!
 
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
510
Likes
38
Points
45
M

Mopalmo

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
510 38 45
mbona unawaza kuajiriwa tu,unajiingiza utumwani mbona hiyo fani bomba sana,tafuta za individual consultants au part time huku unajijenga ili siku moja na we uwaajiri wengine hakuna raha kama hiyo
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
mbona unawaza kuajiriwa tu,unajiingiza utumwani mbona hiyo fani bomba sana,tafuta za individual consultants au part time huku unajijenga ili siku moja na we uwaajiri wengine hakuna raha kama hiyo
kaka mindo naingia mwaka wa pili na hii fani! naweza pata tempo wakati nko chuo!
 
sam2000

sam2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
463
Likes
83
Points
45
sam2000

sam2000

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
463 83 45
Komaa na hiyo programming and dont ever give up,utaona tu malipo yake baadaye, na code na language ambazo ziko chat kama vile Java,c#,.net ,C++,php and so on. You will never regret it later bro!
 

Forum statistics

Threads 1,235,540
Members 474,641
Posts 29,226,072