Habari wadau🙂
Naomba kwa mwenye contact za mtu yeyote aneshugulikia company registration au ana ufahamu wa mambo ya ku register an export company awe dar anisadie contacts zake (nitumie pm please)!
Many thanks wadau.
Singo uko wapi?
yaelekea unawafahamu watu wengi best?
Hahahaaa... Kwanini?
Anyway kama nimefanya kazi na mtu au nina mahusiano mazuri nahuyo mtu kwanini nisimkubuke kwenye mambo yanayohusu field yake?
Si kama wewe tu, mtu akitaka kazi za mapambo, cakes, printing etc kwanini nisikuite?
wasiliana nami kwa hii namba yangu 0712 74 22 33Habari wadau🙂
Naomba kwa mwenye contact za mtu yeyote aneshugulikia company registration au ana ufahamu wa mambo ya ku register an export company awe dar anisadie contacts zake (nitumie pm please)!
Many thanks wadau.