coming soon

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

Ba E's

Senior Member
Aug 20, 2013
145
170
Ahsante sana mwenyezi Mungu mkuu kwa kunijalia kuufikia huu mwaka mpya, nashukuru pia kwa kuibariki familia yangu, nazidi kukuomba unipe baraka na kubariki kazi za mikono yetu!
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,650
2,000
ahsante sana mwenyezi mungu mkuu kwa kunijalia kuufikia huu mwaka mpya, nashukuru pia kwa kuibariki familia yangu, nazidi kukuomba unipe baraka na kubariki kazi za mikono yetu!

amen. God bless.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom