CNN: Vita ya Kidemokrasia Tanzania

CNN: Vita ya Kidemokrasia Tanzania

Kungekua hakuna demokrasia Mngekua kila siku mnaitisha press conference? Au nyie demokrasia ni kutukana mitusi kutwa kucha?
alafu wakisha itisha press conference wanawekwa ndani au wanatumiwa wasiojulikana hiyo ndio demokrasia?
 
Nyie angaikeni kutafuta mabaya ya NCJHI KUPITIA HAO MAZUZUZ WENZENU CNN....hata kama wangemuandika vizuri RAIS wetu still bado isingekuwa ni solution ya matatazo yetu..
So wao waandike wanavyo jisikia wao lakini MAGUFULI ndio rais wetu mpaka tutakaposema bado ikiwzekana tnamuongezea MUDA wa kaukaa madarakani
Madhara yake ni makubwa sana
 
watuache hawa wazungu, sisi mbona hatuwaingilii kwenye mambo yao.. HUU NI UTARATIBU TULIOJIAMULIA KUISHI NA KAMA KUNA MTU YUPO TANZANIA ANAAMINI HAUMFAI NA WAKO WENGI WATAINGIA BARABARANI LAKINI KWA SABABU WAPO WACHACHE WATAISHIA KUBWEKA BWEKA MAANA WALIOWENGI WAMEKUBALI HUO UTARATIBU WA KUISHI..

CCM OYEE..

kuingilia wazungu ni sawa kwa sababu ukisema mbona cc hatuwaingilii nakushangaa je tushawai kusaidia taifa lolote uzunguni ?tusha wai kuombwa msaadaa?anae kusaidia ndie anae kufundisha kwa asilimia 96,
 
mBOWE KAWEKWA NDANI LIN HEBU NISAIDIE MKUU
Waliye Muuwa Alfons Mawazo wako wapi? waliye mchinja yule Kamanda wa Chadema kutumia Msimeno wa Chanjulia Mbao kule Arumeru wapo wapi? Ben Saa nane yupo wapi? Waliyempiga Tundu lissu wapo wapi mpaka sasa hivi nizaidi ya kesi 300 za watu wa upinzani zipo Ama polisi ama Mahakamani
 
watuache hawa wazungu, sisi mbona hatuwaingilii kwenye mambo yao.. HUU NI UTARATIBU TULIOJIAMULIA KUISHI NA KAMA KUNA MTU YUPO TANZANIA ANAAMINI HAUMFAI NA WAKO WENGI WATAINGIA BARABARANI LAKINI KWA SABABU WAPO WACHACHE WATAISHIA KUBWEKA BWEKA MAANA WALIOWENGI WAMEKUBALI HUO UTARATIBU WA KUISHI..

CCM OYEE..
So long as mnategemea pesa zao kama mkopo kufanyia miradi yenu ya maendeleo basi ujue hawawezi kuwaacha mnavyotaka. Waafrika wakiachwa waishi wanavyotaka hakutakuwepo na kiumbe kinaitwa muafrika baada ya miaka 50 kutoka Leo. Ni watu wasioweza kuishi bila usimamizi wa watu kutoka nje
 
Waliye Muuwa Alfons Mawazo wako wapi? waliye mchinja yule Kamanda wa Chadema kutumia Msimeno wa Chanjulia Mbao kule Arumeru wapo wapi? Ben Saa nane yupo wapi? Waliyempiga Tundu lissu wapo wapi mpaka sasa hivi nizaidi ya kesi 300 za watu wa upinzani zipo Ama polisi ama Mahakamani
Wako jela Geita,Ben saa nane muulize Kubenea alisema anazulula usku mitaani waliyempiga risasi Lissu ni kina Mbowe
 
Kila anachofanya Rais yeyote yule kwenye nchi ya kidemokrasia ni lazima ahakikishe maslahi ya chama chake yanalindwa.. Ukishajua hilo hautaumiza kichwa.. Ila kuvuka mipaka kama vile utekaji, kufungulia wakosoaji mashtaka ya uongo, kuua wanaokukosoa, kuzuia wapinzani wako wasifanye siasa nk.
 

Ha ha ha hizi makala wapinzani mnaziandika wenyewe na kuzituma huko CCN, The Economist na Bloomberg
Sasa waandikie au wasemee wapi bibie...?!

Maana, wakisemea kupitia ITV na vyombo vingine mnawatishia kuwafunga..
Magazeti (Raia Mwema, Mwana Halisi, Tanzania Daima..) yakiandika mnayafungia..

Hata wanasiasa wachumi, akina ZZK wakiwakosoa ktk press release na FB, mnavyopika data za UONGO za uchumi ili kuwadanganya wadanganyika.., mnawatumia tawi lenu la chama- Polisisiem kuwakamata, kuwabugudhi, kuwanyamazisha wasifanye wajibu wao..

Sasa mnataka wasemee wapi muungwana...?!
 
Back
Top Bottom