Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Club 84 Dodoma yaungua moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malolella, Mar 23, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau nipo club 84 mida hii hapa 84. Naona kuna moto umedaka hapa cha kushangaza watu hawapo ingawa leo ni w end cjui kulikoni.
     
  2. p

    papillon Senior Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watakuwa wameenda pale maisha club. U serios? Yule mzee wa kichaga ataliaje. Japo tuletee picha
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kiwanja cha mpaka wabunge hicho na watokao cbe, udom na mipango.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Fedha za dhuruma hizo!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,969
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Nishakula maisha sana hapo, we moto hebu zimika tuachie kijiwe cha kukamatia totoz tukienda makao makuu
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huo ukumbi nimeuaga november last yr nilipokuwa udom salama kabisa,zicje zikawa hujuma za maisha club n' club laziz
     
  7. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 956
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 80
    imeungua yote!? Makanisa ya mapepo yapungue!!
     
  8. M

    Malolella JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli mmiliki wa ukumbi huu kathibitisha kuwa alianza kujenga ukumbi na Mungu na atamaliza na Mungu. Fire extinguisher alizonazo zimemsaidia kuzima moto. Chanzo ilikuwa ni short ya umeme, hivi sasa mafundi wamerekebisha hali inaelekea kuwa shwari.
     
Loading...