kumbe una watoto, si uliniambia kuwa we' bikra kwenye ile ID nyingine...
Kale katoto si nilisikia kuwa kalikuwa kanavunjwa duka na Al-Marhum MJ?
Dah umenikumbusha mkuu huyu alikuwa anlambishwa ndude na mfalme wa pop
i hate kuita watoto majina yasiyofaa. how do you dare calling your own kids vifaranga! duasante kwa taarifa
acha nijikumbushe na vifaranga vyangu
Mama yangu..!!kumbekumbe una watoto, si uliniambia kuwa we' bikra kwenye ile ID nyingine...
i hate kuita watoto majina yasiyofaa. how do you dare calling your own kids vifaranga! du
Xmas njema wote
Mama yangu..!!kumbe
Kumbe umesikia nikajua umeonaaKale katoto si nilisikia kuwa kalikuwa kanavunjwa duka na Al-Marhum MJ?
kumbe kongosho she?mbona action zako za male?duniani kuna mambo!!nikuibie siri:
watoto wakisema ivo mbu anaingia mdomoni
funga mdomo haKraka
kumbe kongosho she?mbona action zako za male?duniani kuna mambo!!