Clouds TV, hamuoni habari za mikoa mingine?

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,873
2,000
Naangalia news ya saa tano hawa majamaa wamefunika. Nchi hii ilivyo kubwa wao wanaona Dar tu! Maana hakuna habari hata moja ya nje ya Dar. Wao na ziara ya Dar mpya tu na Makonda. Aisee yaani mikoa yote ya Tz haina habari kabisa? Kweli ITV ni Super Brand.
 

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,551
2,000
Naangalia news ya saa tano hawa majamaa wamefunika...nchi hii ilivyokubwa wao wanaona Dar tu maana hakuna habari hata moja ya nje ya Dar... Wao na ziara ya dar mpya tu na makonda aisee yaani mikoa yote ya Tz haina habari kabisa? Kweli ITV ni Super Brand
Naomba kujua jinsia yako mkuu, maana huo msemo .....'uwiiii' sijui kama ni sahihi ww kuutumia.
 

karugila

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
1,267
2,000
Sio lazima tv zote zifanane.kama unaona eatv ni nzuri zaidi si ubaki hukohuko?.mo clouds ndo kipenzi changu sema tu wapunguze matangazo kidogo
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,007
2,000
Naangalia news ya saa tano hawa majamaa wamefunika. Nchi hii ilivyo kubwa wao wanaona Dar tu! Maana hakuna habari hata moja ya nje ya Dar. Wao na ziara ya Dar mpya tu na Makonda. Aisee yaani mikoa yote ya Tz haina habari kabisa? Kweli ITV ni Super Brand.
Wanacheza na shina ambalo ndio linatoa mizizi matawi na maua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom