Clouds Media wamesimama wapi katika hili la Escrow?

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,628
2,000
Hivi hawa jamaa wanakuwaga upande gani linapotokea sakata kama hili la escrow?

Maana wamekuwa wakitumiwa na CCM kubeza hoja thabiti za upinzani.

Usikute wakaanza kulaumu UKAWA
 

LOTTI masai

Member
Aug 28, 2014
40
0
me nilishawazoea ni mambulula sana..mwanzoni walikua wanamkandia sana kafulila alivoibua hii hoja ghafla juzi baada ya kuona upepo cyo mzuri wanaanza kujifanya wanaponda escrow..ni wanafikia mpaka basi hawa clouds
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,200
2,000
Ila kidogo naona wanajituma kuwaumbua mafisadi. Hata Hando mzee wa kujipendekeza jana aliwananga sana mafisadi. Na jioni waliweka bunge na kurusha ripoti yote ya PAC. Labda wamepima maji wameona yana kasi!
 

lavista

Member
Apr 9, 2014
35
0
ile sio redio ni kituo cha matangazo.Wahuni sana wale utasikia uzalendo uzalendo kumbe wanajipitisha kwenye watoto wa wakubwa.
 

tony montana

Senior Member
Oct 16, 2014
142
225
Hivi hawa jamaa wanakuwaga upande gani linapotokea sakata kama hili la escrow?

Maana wamekuwa wakitumiwa na CCM kubeza hoja thabiti za upinzani.

Usikute wakaanza kulaumu UKAWA

Clouds media ni subsidiary ya tbccm husipoteze mda wako na hao watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom