Clouds FM wanawaibia Watanzania kwa kutumia Ujumbe mfupi wa simu

Clouds FM wanawaibia Watanzania kwa kutumia Ujumbe mfupi wa simu

January Makamba anakula percent kadhaa ndiomaana anawaacha wafanye huu upuuzi.
 
Mwenyewe imewai nitokea sijajiunga wala nini,nikaandika Ondoa,imestop,nilikasilika sana,ni wizi tu
 
Asante kwa taarifa nimefanikiwa kujitoa,ngoja nisubiri kama watanitumia tena.Hii nchi ya kibwege sana
 
The whole system is corrupt in Tanzania so Clouds Media Group taking advantage of that systematic flaw to screw up Tanzanians!
 
Kampuni ya Clouds media kupitia makampuni yake ya clouds f.m na clouds Tv wamebuni mbinu ya kuwaibia watanzania ambao wengi hawana uwelewa mkubwa wa matumizi ya teknolojia ya mawasiliano kwani wanakutumia ujumbe mfupi unaohusu shughuli za burudani wanazozifanya kisha wanakukata hela,pasipo wewe mpokea ujumbe wa simu kujiunga na huduma hizo kiasi wanachokata ni Tsh 150.Hili suala ni very sensitive kwani nimejaribu kuwapigia simu watu wa huduma kwa wateja na kuwalalamikia wao wamesema hawajui kitu zaidi ya kunishauri nitume neno STOP kwenda number 15556 Ili kusitisha ujumbe huo ambao unaiba pesa za watanzania,suala la kujiuliza hapa ni kuwa mimi ni mwelewa wa mabo ya mawasiliano je kwa mjomba wangu aliyepo kule kijijini Lukuredi kama atakuwa anatumiwa ujumbe na hawa watu kila siku na anakatwa hela pasipo ridhaa yake hawa watu watakuwa wanatengeneza mabilioni mangapi ya pesa?.Ufuatao ni copy ya ujumbe mfupi ambao hii kampuni inautuma ovyo kwa watanzania na kuwakata hela bila ridhaa yao


"CLOUDS TV:Angalia mkali wa ngolongolo Diamond Platnumz akiwasha moto Fiesta 2012.Diamond amewakilisha Tabora, Dodoma.SIMU.TV;Bofya; http://db.tt/CXiJhfHZ "

Nakala
i)Joseph Kusaga (Clouds media Group)

ii) Makamba J (Naibu waziri)

Mkuu ni mitandao yote ama ni baadhi?
 
drug dealer wamehamia kwa wananchi wa tabaka la walala hoi nanyie msisikilize wa kuangalia COOL LOVABLE OUTRAGEOUS UNIQUE DYNAMICS SOUND. GAY'S MEDIA.
 
Mwenyewe imewai nitokea sijajiunga wala nini,nikaandika Ondoa,imestop,nilikasilika sana,ni wizi tu
mkuu pole sana maana hapo pia ushaliwa maana ulipotuma hyo ondoa UMEKATWA.mimi nimekerwa sana,nshatumiwa hzo sms na nimekerwa sana hasa nlipogundua kuwa ukituma neno ondoa unakatwa.SERIKALI IMELALA,INASHIRIKIANA NA MAJAMBAZI TUNAIBIWA,TUNAPIGWA KOTE KOTE..HVI njie mnaojiita wanasheria na wana harakati hamuoni deal hzi?? Nachukia sana kuibiwa kwa style hii
 
Hawa jamaa huwa pia wanauwezo wa kumrubuni mkuu wa mkoa, wilaya, RPC wa sehemu husika na hata kuwarekodi na kutumia uharamia huo kwenye vyombo vyao habari kuonyesha wizi wao umehalalishwa na vyombo vya dola.

Pia walishawahi mrubuni hata waziri mkuu ahudhurie matamasha yao.

<Umeonaeeee wajanja kweli
 
Hivi kile kipindi chao cha kudhalilisha mabibi zetu bado kinaendelea kwenye tv yao?
 
Na mimi nimekuwa nikipokea huo uchafu kw simu yangu na nilipotuma STOP wakajibu hujajiunga na huduma yeyote sasa ngoja nifuatilie kama wanakata
 
huyo januari makamba hata usimtegemee kabisa kukusaidia kabisa yeye hakuna anachofanya kwenye hiyo wizara ni porojo tuu.

hili swala lina hitaji kutolewa ufafanuzi maana ni kosa kumkata mtu pesa bila his/her consent na huu ni wizi kama wizi mwingine.

Mimi sijawai pokea ujumbe toka kwao lakini hili jambo lina hitaji ufafanuzi maana kama ni kweli basi huo ni wizi kabisa.

TCRA humu wapo bila shaka watalitolea ufafanuzi au kulishighulikia kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Kampuni ya Clouds media kupitia makampuni yake ya clouds f.m na clouds Tv wamebuni mbinu ya kuwaibia watanzania ambao wengi hawana uwelewa mkubwa wa matumizi ya teknolojia ya mawasiliano kwani wanakutumia ujumbe mfupi unaohusu shughuli za burudani wanazozifanya kisha wanakukata hela,pasipo wewe mpokea ujumbe wa simu kujiunga na huduma hizo kiasi wanachokata ni Tsh 150.Hili suala ni very sensitive kwani nimejaribu kuwapigia simu watu wa huduma kwa wateja na kuwalalamikia wao wamesema hawajui kitu zaidi ya kunishauri nitume neno STOP kwenda number 15556 Ili kusitisha ujumbe huo ambao unaiba pesa za watanzania,suala la kujiuliza hapa ni kuwa mimi ni mwelewa wa mabo ya mawasiliano je kwa mjomba wangu aliyepo kule kijijini Lukuredi kama atakuwa anatumiwa ujumbe na hawa watu kila siku na anakatwa hela pasipo ridhaa yake hawa watu watakuwa wanatengeneza mabilioni mangapi ya pesa?.Ufuatao ni copy ya ujumbe mfupi ambao hii kampuni inautuma ovyo kwa watanzania na kuwakata hela bila ridhaa yao


"CLOUDS TV:Angalia mkali wa ngolongolo Diamond Platnumz akiwasha moto Fiesta 2012.Diamond amewakilisha Tabora, Dodoma.SIMU.TV;Bofya; http://db.tt/CXiJhfHZ "

Nakala
i)Joseph Kusaga (Clouds media Group)

ii) Makamba J (Naibu waziri)

pole mkuu,japo unasema una elimu kidogo kuhusu mambo ya mawasiliano lakin nadhan huna tofauti na huyo mjomba wako wa kijijin,nasema hvyo kwasababu kam umegundua unakatw hela na umeripoti na hakuna mabadiliko bs uko saw na mjomba wako wa kijijin,mkuu hili unalolizungumza la clouds linaendn na ukweli,tunapozungumza sasahv januari makamba na jose kusaga wako arusha kwny kongamano linalohusiana na hayo uliyo yaeleza na linafnyk usiku huu,hii clouds fm nayo imekuw majanga,habari zingne nilizo zipata nikwamba wameingia mkataba na mtoto a rais riz moko kumpigia debe membe hayo ni machache tu,ngoja nitafute ukweli niuweke hap jamvin
 
Mkuu ni mitandao yote ama ni baadhi?

kweli hili ni swali la msingi maana mimi sijapokea ujumbe kama huo na hili halifanyi kuwa wengine hawajatumiwa.
 
pole mkuu,japo unasema una elimu kidogo kuhusu mambo ya mawasiliano lakin nadhan huna tofauti na huyo mjomba wako wa kijijin,nasema hvyo kwasababu kam umegundua unakatw hela na umeripoti na hakuna mabadiliko bs uko saw na mjomba wako wa kijijin,mkuu hili unalolizungumza la clouds linaendn na ukweli,tunapozungumza sasahv januari makamba na jose kusaga wako arusha kwny kongamano linalohusiana na hayo uliyo yaeleza na linafnyk usiku huu,hii clouds fm nayo imekuw majanga,habari zingne nilizo zipata nikwamba wameingia mkataba na mtoto a rais riz moko kumpigia debe membe hayo ni machache tu,ngoja nitafute ukweli niuweke hap jamvin

aisee inabidi ili swala TCRA watolee ufafanuzi kabisa kama ni kweli huu wizi haukubaliki kabisa.
 
Last edited by a moderator:
mkuu pole sana maana hapo pia ushaliwa maana ulipotuma hyo ondoa UMEKATWA.mimi nimekerwa sana,nshatumiwa hzo sms na nimekerwa sana hasa nlipogundua kuwa ukituma neno ondoa unakatwa.SERIKALI IMELALA,INASHIRIKIANA NA MAJAMBAZI TUNAIBIWA,TUNAPIGWA KOTE KOTE..HVI njie mnaojiita wanasheria na wana harakati hamuoni deal hzi?? Nachukia sana kuibiwa kwa style hii

hivi TCRA na serikali wanayajua haya? kwa nini wanafumbia macho wizi huu?
 
Last edited by a moderator:
Hata mm wamenila hela yangu muda mrf tu hawa wajinga.
 
Back
Top Bottom