Clouds FM sasa mnakeraaaa.

Clouds FM sasa mnakeraaaa.

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,709
Reaction score
1,735
Kweli mgema ukimsifia tembo hulitia maji, yaonekana sasa mheshimiwa Shafi Dauda anaitumia radio kupata nafasi TFF kwa kufanya uzabizabina kuhusu StarTV kuonesha 'live' mechi (za ligi) zinazoihusu timu ya Azam FC pekee. Kinachotukera ni kumsikia akitaka kufahamu uhalali wake kana kwamba hilo ni kosa kubwa sana (la jinai!) kwa mechi za ligi yetu kuoneshwa 'live' na vituo vyetu vya TV hivo sisi wananchi (masikini na wale wote waishio nje ya Mzizima) hatuna haki kabisa ya kuona mechi hizo kupitia TV.
Tafadharini Clouds FM tunapenda kusikia habari (porojo) zenu za michezo, wakati fulani mnazungumza ukweli mtupu lakini kwa hili KERO ZAKE HAZIELEZEKI. Acheni wananchi tuone timu zetu.
 
hit like then sepa maana ingekuwa enzi za thanks ningekupa mpaka basi..
 
Wanakisilani tu ingekua wao ndio wanaonyesha angehoji? Waache hizoooo unafiki umewajaa na majungu tu
 
Mimi sijaona walipokosea. Mkuu ni Clouds FM au maoni ya Shaffih Dauda?
Alianza Shaffih kama mtangazaji kuhoji, nikaomba humu JF wenzangu tuone kama yupo sahihi, wengi wakamshutumu lakini sasa (jana tu) kinatumika kipindi kujadili hili na kama wanashitaki kwa TFF kwa mechi ya jana kuoneshwa 'live'! Hapo sasa naona yawezekana pana BARAKA ya uongozi wa Clouds FM hapo.
 
Naamini Gerald Hando ni JF na thread hii kaisoma hivo tunaomba utufikishie UJUMBE huu kwa uongozi wa Clouds kwa ujumla.
 
Huyo Shaffii Dauda mimi huwa simwelewi absa aisee.........
Hebu tuangalie uhusiano wowote kama upo hapa:-
1. Mechi ya ligi- TFF hawajalalamika.
2. Kituo kinachoonesha ni StarTV - vituo vingine sijasikia vikilalamika.
3. Timu zilizokutana na Azam (sio Yanga) na kuonekana 'live' hatujasikia malalamiko yao.
Sasa huyu jamaa anatumwa na nani kuchokonoachokonoa mambo yasiyomhusu???????
 
Hebu tuangalie uhusiano wowote kama upo hapa:-
1. Mechi ya ligi- TFF hawajalalamika.
2. Kituo kinachoonesha ni StarTV - vituo vingine sijasikia vikilalamika.
3. Timu zilizokutana na Azam (sio Yanga) na kuonekana 'live' hatujasikia malalamiko yao.
Sasa huyu jamaa anatumwa na nani kuchokonoachokonoa mambo yasiyomhusu???????

kwa upande wa yanga wao ndio walikuwa nyumbani ndo maana azam hawakuwalazimisha na kesho kule mabatini kibaha gemu ya azam itakuwa live kupitia star tv..
 
Huyo Shaffii Dauda mimi huwa simwelewi absa aisee.........

Tatizo anapenda kuchukua mambo jujuu kutoka nje na kujifanya ni mtaalam wa kuyapendekeza yafanyiwe kazi hapa........kila jambo na mahala na wakati wake.
 
clouds FM wamevimba kichwa na sasa kinapasuka!
''what goes up, must come down''!
yani kibonde ndo ppptttuuuuu.!
 
Mimi si mdau wa Cloudsfm bali nimetokea kufuatia hili jambo la mechi za Azam kuonyeshwa Live.Ni kweli Shaffii na wenzake wa sportxtra nimewasikia wakifuatilia suala hili mara kwa mara ingawa sina uhakika kama hawa jamaa wana maslahi binafsi.Katika ufuatiliaji wangu nimegundua kwamba mechi hizi zimekuwa zikirushwa Live bila kupata Baraka/ruhusa rasmi tokaTFF AMBAPO juzi Marketing Manager na katibu mkuu wa TFF walipoulizwa walisema hawajui chochote kuhusu huo utaratibu wa kurusha mechi za Azam LIVE.Sasa naomba wachangiaji hapa JF tuache kushambulia watu na tuanze kuangalia mantiki ya kile kinachoendelea kwa manufaa ya mpira miguu kwa ujumla.
 
Back
Top Bottom