Clouds FM Huwa Inatangaza nini?

Clouds FM Huwa Inatangaza nini?

Emma Lukosi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2009
Posts
929
Reaction score
149
Redio ya watu clouds Fm ambayo kipindi cha kombe la Dunia walikua wahabarishaji wakubwa wa kile ambacho kilikua kinaendelea huko South A. bila ya upendeleo, Kulikoni Uchaguzi wetu ambao ni jambo muhimu kwetu kuliko lile Kombe, kama leo katika kipindi ambacho nilikua napenda kukisikiliza sana cha Jicho letu wmeishia kutangaza habari za ulaya, ugaidi na kupiga BOLINGO. Hii kweli ni Redio ya watu?, watu gani?. Nawasilisha Mada kwa wachangiaji.
 
Jibu ni ndio na hapana
haya haya!
pole sana muzee....!

lakini kwa sasa jimbo ulilogombea utashinda tu

nasikia siku uliyopigwa chini ULIKUNYWA SANA MVINYO!.....
 
ukiona kimya kirefu ujue ni CCM huyo. ndiyo style yao ya kujibu hiyo hahaha

Yaani nimecheka hadi mbavu zinauma. You've brightened my day. Thanks.
Uliyoongea ni kweli kabisa. Utawatambuaje......? Ukiona kimya basi ujue ni jembe na nyundo.
 
"clouds fm,burudani ni jadi yetu,na kazi yetu ni kuendeleza jadi yetu,burudani"
 
Radio ya watu waso makini na ccm kwelikweli anzia mmiliki mpaka watangazaji

kwa hali ilivyo kama wewe ni ccm bora uzuge na take one ya zamaradi ukigusa uchaguzi tu ccm hana hata kajimlango kakuzugia achia mbali wa kutokea
 
mtoto wa [COLOR=red said:
Bumbuli[/COLOR];1104352]"clouds fm,burudani ni jadi yetu,na kazi yetu ni kuendeleza jadi yetu,burudani"
Wa Tanzania tunahitaji zaidi ya Burudani. Acha kuganda kimawazo.
 
Back
Top Bottom