Clouds 360: Baada ya kejeli za wanachadema mitandaoni, Baby Kabaye atinga sare ya CCM studio!

Clouds 360: Baada ya kejeli za wanachadema mitandaoni, Baby Kabaye atinga sare ya CCM studio!

ninavyojua tasnia ya habari haitakiwi kuonyesha ipo pande gani katika siasa.hata kama tunajua clouds ni radio pendwa ya baba jeska. huyo mtangazaji anatafuta kuteuliwa lakini ningependa kumshauri kufuata maadili yake ya kazi kama mwanahabari.
 
Wasela ma.vi hao ., unajua wanaweza haribu biashara ya Ruge kwa ajili ya upumbavu. Kila mtu anaitikadi ila kwenye biashara kama hiyo unajidai kujificha ili usipoteze wateja wa aina fulani.
Hivi huyu Ruge hana wataalamu wa masoko anakubali huo usen.ge studio
Wewe una uwezo wa kumfundisha Ruge masuala ya masoko.

Unadhani CLOUDS imefika hapo bila yeye kujua maana ya masoko na jinsi ya kuyapata?

Huna tofauti na wale ambao kila siku utawasikia wanasema, mimi huwa hata sihangaiki kuangalia au kusikiliza CLOUDS, lakini ikija topics kuhusu kilichofanywa na watangazaji ndani ya studio au Radio anakuwa wa kwanza kuchagia na kutoa ushuhuda.

Kuna baadhi ya watu mnashangaza sana.
 
Hpja c sare za ccm hoja kw nini waionyesha kutokuridhishwa na wabunge waliojiuzuru na kugombea tena ni upumbavu usio na mfanowe ila haya yatakuja kuwagharimu baadaye!
 
Kama ni kweli, hakika sitarajii kama Ruge anaweza kuacha ujinga kama huo ufanyike bila kuchukua hatua.

Sio Ruge ninayemfahamu mimi.
 
Back
Top Bottom