Clinical Officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea

DidYouKnow

JF-Expert Member
Jul 28, 2019
888
1,000
Naomben kufaham!

Mimi ni clinical officer natafuta hospital ambayo naweza kujitolea ambayo naweza pata ajira hata kwa baadae kupitia kujitolea kwangu, naombeni kufahamu hospitali za daresalam ambazo naweza jitolea baadae waniajiri.
Ukumbuke na ngazi ya kituo cha afya unayopaswa kufanya kazi. Kumbuka wewe si daktari ni non physician clinician.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,743
2,000
Waliosoma CO wanakula maisha inakuwaje wewe bado haujapata mchongo? Au haujasoma TANDABUI?

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom